Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wa Tanzania na Maono ya Winston Churchill 1874-1965.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Aug 17, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "A politician needs the ability to foretell what is going to happen tomorrow, next week, next month, and next year. And to have the ability afterwards to explain why it didn't happen." Winston Churchill quotes (British orator, author and prime minister during World War II. 1874-1965)

    Ukifatilia hayo maneno ya huyo bwana hapo juu ni dhahili utapata majibu ya mwenendo wa kisiasa wa Tanzania kwa sasa, Natumai utakubaliana nami mambo hayapo sawa, pia kwa pamoja tutaungana kutilia shaka wanasiasa wa Tanzania hususani mchango wao ktk maendeleo ya nchi yetu.

    1. Je tatizo ni nini na nin kifanyike?

    2.Je mfumo wa siasa zetu ni endelevu?

    Majibu ya Maswali haya yanategemea zaidi uelewa wako juu ya mambo husika zaidi ni MCHANGO WA WANASIASA WETU KATIKA MAENDELEO YA NCHI YETU. Karibuni ktk mjadala..
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu nairudisha hii hoja tena kwenye mjadala!
     
Loading...