Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa,vyombo vya habari,watanzania ni 'mcharuko' wa wasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Do santos, Mar 28, 2011.

  1. D

    Do santos JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Angalia siasa za tanzania zinavyoendeshwa,angalia vyombo vya habari,angalia wanasiasa na wananchi,kwa mtu makini atashangaa nini muelekeo wao,nini madai yao,nini wanataka. Ni mcharuko kila mtu aseme,alalamike na media zitangaze na wananchi washabikie. Ni vurugu tu. Serikali imekubali katiba mpya,wananchi wanaelimishwa mambo ya katiba? Si wanasiasa,media wala wananchi,wamesahau au..? Maandamano! Maandamano! Sasa kimya au..? Sasa ni Loliondo kwa babu...! Media zote,wanasiasa,wananchi habari ni Loliondo..!Loliondo..! Uvccm..! Urais 2015..! Vipi kuhusu katiba mpya,maisha magumu,mafisadi,umeme nk..! Wanasiasa wetu ni 'mcharuko' au 'waupepo' au msimu...! Wananchi je ni 'mcharuko' au 'mkumbo'..? Media nazo ni 'mcharuko'..! au ushabiki..? Tuliyoyadai,kulalamikia tumeyapata kuendea mengine? Mwafalsafa mmoja anasema 'kitakapokuwa kingi kizazi cha zinaa ktk jamii fulani,basi itegemee jamii hiyo mmomonyoko wa maadili,kukosa adabu,madai ya hovyo,kutamani vurugu,mkubwa kutomhurumia mdogo na mdogo kumdharau mkubwa' Nawasilisha ni mtazamo tu kama ntakukwaza pole sana
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    he he he he, Kumbe kuna issue ya katiba Mpya?
     
Loading...