Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa tazameni hili na mtafakari...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamageuko, Dec 7, 2010.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WAKATI WA VUGUVUGU LA KUPIGANIA UHURU WA MSUMBIJI, SAMORA ALIKUTANA NA MWALIMU (wote marehemu sasa) SAMORA AKAMUULIZA MWALIMU "HIVI WEWE MBONA UJAMAA WAKO UNAUENDESHA POLE-POLE???" MWALIMU AKAMJIBU "KWA HUKU KWETU INABIDI KWENDA HIVI" SAMORA AKAMWAMBIA "MIMI UTAONA NIKIKAMATA NCHI, NITATAIFISHA KILA KITU NA KITAKUWA MALI YA SERIKALI" Na kweli baada ya uhuru alitekeleza alichokisema. Haikuchukua muda mrefu yaliyotokea yote Msumbiji sidhani hakuna anayeyajua.

    Kwa hili basi napenda tujifunze kitu kutoka humo. hususan wanasiasa na wale wanaotarajia kuingia kwenye siasa.
     
  2. m

    masoudmwevi Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    so unatuambia kila kitu nasi tutaifishe au
     
Loading...