Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa na kashfa za ngono

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by telitaibi, Jun 29, 2012.

  1. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF wote
    Leo tusemezane kuhusu hii tabia ya wanasiasa au viongozi wa serikali kupata kashfa za ngono imekuwa kama moja ya kuedit CV zao duniani swali wanapata wapi mda wa kukimbizana na makahaba na mda wa kujipanaga na majukumu ya uma that why wanaishia kuchakachua mali kwa kushindwa kujipanga mda ukiwapa mgongo ndo kuiba na kuachia nchi balaa tupu ni mishahara inayotokana na kodi za uma zinawapa kibali au ni nini jamani????????????
     
  2. m

    msnajo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,069
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Tatizo la wapiga kura kutokuwa makini na maamuzi yao. Wanachagua watu kutokana na wali, kanga, sukari n.k. Hapa unategemea nini??
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sasa hii ni argument gani? Bila kutaja hao wanasiasa wenyewe, watu watajadili nini hapa?
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wahenga wanasema "usiku haushoni nguo" lakini hawakusema kwamba kupiga kupasi haina shida. Nenda area c huko dom. Bar zote hazifungwi na zina "vichobisi" kama "mwanandani!" Sababu ni moja tu. Watawala wajisikie confotable.

    USIKU MREFU DADA!
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    suala la kashfa ya ngono nje ya ofisi sidhani kama ni zito sana..tatizo kama ile ngono itafanyika ndani ya ofisi au kwa mazingira ya rushwa ya kiofisi..
    ila kuchakachuana tu huko nje mie naona poa & ruksa kama hawavunji sheria za nchi na maadili ya kidini
     
  6. j

    jjjj Senior Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaendelea kulikumbuka Azimio la Arusha.sioni ubaya wake ila mle kulikuwa na miiko ya uongozi

    lakini mliamua kukataa muwe huru haya ndiyo yanayotokea sasa.tusijilaumu kwani kupanga ni kuchagua
     
  7. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lakini ni mda tu na kashfa hizi itabidi tuwe tunawapiga chini kwani hao wapiga kura wake zao ndo wanachakachuliwa au waume zao kioo cha jamii awe nani sasa wasani kiboko na hawa ndo balaa
     
  8. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haya nice eve bro hapo ni pagumu sana tunafanya nini
     
  9. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hebu jiachie zaidi tunafanya nini
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Chama cha mapenzi
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndio maana wanang'ang'ania posho na rushwa kwasababu mshahara hauwatoshi kuhonga, mademu wa siku wakijua wewe ni kiongozi dau linakuwa juu.
     
  12. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tucsahau aloiba mke wa mtu
     
Loading...