Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa mtaangamiza Tanzania kwa tamaa zenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzowa Godat, Nov 14, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nyie viongozi wa kisiasa wa Tanzania yaani nyie mnaoitana MAGamba na MAGwanda mnakowapeleka watanzania siko! wala hamjashtuka! kwa nini mnawagawa watanzania kwa sababu tu ya tamaa zenu? If you will not arrest this political situation "haki ya nani" I tell you, you shall witness the civil war. People outside here are totally disappointed. Ninamwomba, kwa dhati ya moyo wangu, Yehova atuepushe na dhahama ya namna hiyo. BWANA Yesu Asifiwe sana.
     
  2. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama kweli maneno haya yatoka moyoni,nakupa hongera,ila ukweli na uongo ni Petrol na maji japo wote wanamiminika.Tutausubiri unabii upate kutimia.
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama haya ni ya kweli waambie CCM wawatendea haki watanzania katika uundaji wa katiba mpya,na waache ufisadi na kudharirisha utu wa mwanadamu.
     
  4. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 749
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Chama cha magamba ndio kinachotaka kuleta maafa.
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nina uhakika SiSiEM wamepata ujumbe wako, labda kama kuna swali la nyongeza Mheshimiwa!
     
Loading...