Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanasiasa acheni bac

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mr. Magena, Nov 16, 2011.

  1. M

    Mr. Magena Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na msiba wa mtoto
    wa mbunge ulipofika mda
    wakuongea kwa niaba ya
    familia,mbunge akajisahau
    nakusema wananchi oyee!
     
  2. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni mbunge wa jimbo lako nini?nukta
     
  3. M

    Mr. Magena Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mbona unanichukia gafla hvyo,kama kuna makosa si uniambie nijirekebishe jembe
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bila kukosea ni Mbunge wa magamba huyo aibu kwenu kampeni mpaka kwenye misiba
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    siasa hadi msibani? Kweli huo uchakachuaji umezidi.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    alikuwa mrema
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahaha hii ni hatari wajameni. Nalog off
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! Hii ya kawaida sana.
     
  9. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni suala la wakati tu, ukifika hatutakuwa na wabunge kama hao.
     
Loading...