Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa acheni ahadi za uongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Feb 5, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kuna baadhi ya wanasiasa wakikaribishwa mahali kama wageni rasmi wakipata burudani na makaribisho mazuri watajifanya kuahidi vitu lukuki lakini wakifuatiliwa ni chenga tu hadi mfuatiliaji hukata tamaa. Mfano naibu meya mmoja alitoa ahadi ya kompyuta na fedha mahali fulani miezi 4 sasa hajatimiza ahadi yake. Chenga tu
     
Loading...