Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanashinyanga mkoa uliobarikiwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logo, Feb 7, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina mtaji wa laki tano eti utafaa kwa biashara gani hapo Shinyanga?
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Laki Tano???

    Mkuu labda utafute madini kwa wasafishaji na wachimbaji wadogo uje uuze huku Dar.
     
  3. n

    ngoko JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sana sana dagaa kutoka Mz.
     
  4. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh hii kali basi wacha niongeze zingine!
     
  5. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tafuta 7m nikupe biashara kwa shy faida 1.5m kwa mwezi. kwa hiyo pesa yako labda ununue yeboyebo dar kwa jumla kisha uanze hangaika minadani itakulipa vizuri. dhahabu au dagaa huwezi itaishia kwenye matumizi tu.
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Baiskeli sijui ni kaka au dada, naomba hilo dili mkuu. naomba ni PM nipo siriaz kabisa mkuu.
     
Loading...