Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasheria wa serikali: Ni hujuma au hamjui kazi yenu??

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by SirBonge, Feb 26, 2011.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Napata shida shida sana kuelewa kwamba inakuwaje serikali inapoteza kesi nyingi sana ambazo inafungua na kusimamiwa na wanasheria wake? Achilia mbali hizi za kifisadi angalia kesi za akina Zombe, Mungai na sasa Mwakalebela!
    Sisemi kwamba nataka hawa jamaa wafungwe, la hasha! issue ni kwamba kesi hizi (mfano ya Mungai na Mwakalebela) eti zimefutwa kwa sababu kuna vipengele vya sheria havikufuatwa wakati wa kufungua kesi..Haiingii akilini, ni vipengele gani ambavyo wanasheria binafsi wanavijua lakini nyinyi wa serikali hamvijui?? Hii ni aibu kubwa kwenye tasnia nzima ya sheria!
    Sijui wadau wengine mnalionaje hili...Mi nahisi ni hujuma inaofanywa na hawa watu!
    Naomba kuwasilisha...
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Politics, politics!
     
  3. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkubwa umenena kweli hilo tatizo kubwa na lisipo angaliwa vyema linaweza kuleta sura mpya.
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo unasahau kuwa hata hao wanao ishinda serikali wamesomea tanzania na hapo zamani walikuwa wanasheria wa serikali, hoja ya msingi ni yupi anajiandaa kwa makini kumtetea mwenzake kwa hoja!
     
  5. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiseme wanasheria wa serikali sema wanasheria wa PCCB. Pia ujue kesi nyingi za aina hiyo zimefunguliwa kisiasa zaidi ya kisheri.
     
Loading...