Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanasheria tusaidieni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by sodoliki, Apr 27, 2012.

  1. sodoliki

    sodoliki JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 490
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inina mgonjwa mahututi aga khan , lakini kila saa anashituka na vingora vya "viongozi" wetu, jee nani muhimu, hospitali hii ilikwepo, haa kabla viongozi wote hawa hawajawa viongozi
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unahitaji msaada gani hapa?
     
  3. sodoliki

    sodoliki JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 490
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wazime vingora hawajui hapa kuna wagon jaw mahututi.
     
Loading...