Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasheria tusaidieni mikopo ya Lema na kiinua mgongo bungeni itakuaje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Apr 7, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Baada ya Mahakama Kuu kanda ya Arusha kumvua ubunge Godbless Lema jimbo la Arusha Mjini.

    Tunaomba wanasheria wetu watufahamishe hatima ya Lema kwenye mikopo yake wakati alipokuwa mbunge itakuaje.

    Lema alikopa Sh90 milioni kwa ununuzi wa gari, pia alikopa Sh50 milioni kama mkopo binafsi...hizi pesa zitalipwa vipi wakati hayupo tena bungeni.

    Na bunge litampa kiinua mgongo cha Sh43 milioni kama wanavyopewa wabunge wengine wakimaliza vipindi vyao vya miaka mitano bungeni.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,785
    Likes Received: 4,651
    Trophy Points: 280
    Hayakuhusu....... mkopo ni makubaliano kati ya mkopaji na mkopeshwaji, terms & condition wanakubaliana wao wenyewe na wanasaini, wewe unawashwa na nini? mbona utuelezi hapa pesa za rada zimeshafika au bado na mgawo wake ukoje?
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ritz,
    tutamlipia kupitia M4C contribution, infact bado tunawasubiri wakuu watupe taarifa za mapato na matumizi kwa michango yetu naona kama wanazunguka zunguka.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,785
    Likes Received: 4,651
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji maelezo ya chenji ya Rada na zile pesa za EPA zilipokwenda na sio propaganda mavi.
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CCM bana, yani mawazo yenu ni posho, pesa et al. Fahamu tu kwamba Lema ni mfanyabiashara kabla hata ya kuwa mbunge kwa hiyo hashindwi kulipa mikopo mbuzi kama hiyo!!!
     
  6. t

    thengoshahimself Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    badala ya kuzungumzia wanafunz 317 waliokuwa wanasomeshwa na lema ww unaongea upuuz
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mlitunga thread ya uongo kuhusu fedha za Sabodo,muda si mrefu akawa prove wrong,sasa hv mnaleta tena gossip nyingine,tatizo la wana magamba wengi they dont think big,they always dwelling on hisia,umbea,and negetavity badala ya ku consider issues in the positive ways!
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu kweli ni kosa kwa mimi mwana CDM kuulizia mapato na matumizi kwa chama changu? mbona mlituchangisha vizuri! ni muhimu tukajua michango yetu tuliotoa ARUMERU imetumika vipi.
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Sa hiyo atashindwaje kulipa wakati hata bazoka hainunui?
     
  10. Catch-22

    Catch-22 Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikopa Sh50 kutoka kwa nani?
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    :yell: :pizza:
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utafikiri yeye ndiyo Lema!!!!!
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya mkuu,tumeshawazoea nyie!hata mimi mwana C.C.M sijui kwa nini kila nikitaka kujua madudu yanayofanywa na chama changu sipewi jibu!madudu kama wizi wa rasilimali,mikataba mibovu,kupanda kwa gharama za maisha,kushuka kiwango cha elimu,n.k yamekisababishia mpaka chama changu kimepoteza mvuto kwa wananchi matokeo yake wananchi wanaanzi kuviamini vyama vya upinzani!
     
  14. M

    Masingija Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe una wasiwasi gani? Makamanda wetu si walala hoi kama unavyofikiri. Think big acha kuwaza small issues. Lema is a hard working Man , ni mjasiriamali. Hakuingia bungeni kuganga njaa.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Milioni 50 alizokopa Lema pamoja na shangingi nani hatazilipa ni kodi zetu Watanzania.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hayanuhusu vipi wakati naulizia kodi zetu.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Shangingi milioni 90 mkopo binafsi milioni 50 jumla milioni 140...serikali itazipataje hizi pesa za walipa kodi?
     
  18. M

    Masingija Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    D

    Duh! unatia aibu. Nimekwambia think big achana na small issues. Ebu tupe CV yako isije ikawa tunasumbuliwa na kihiyo.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    CV yangu itakusaidia nini mkuu ipo kama ya Kamanda Mbowe.
     
  20. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ulizia na Bilioni 80 za chenji ya rada RITZI
     
Loading...