Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanasheria nisaidieni; inachukua mda gani kutoka kibarua hadi kuitwa mwajiriwa ;!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Carla, Oct 11, 2012.

  1. C

    Carla Senior Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    wanajf kuna kitu sielewi hivi inachukua mda gan mfanyakazi wa mkataba ambae ni kama kibarua kuja kuwa mwajiri wa kudumu; na hiki kitu kipo sana kwenye makampuni,utakuta mtu amefanya kazi zaidi ya mwaka lakini ikitokea misunderstanding ndogo tu boss anamwambia kibarua 'nitakuteminate' watu wamekua wakitishiwa hivyo na kukosa amani wakati mwingine ni mtoto mdogo tu lakin anawatishia watu na familia zao hicho kitu personally nimekishuhudia "naombeni ufafanuzi ili watu wajue nini wanapaswa kufanya
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uwe kibarua au mfanyakazi wa kudumu haki na sheria za wafanyakazi zinakugusa na kukutetea kikamilifu.
    Na katika ajira kuna mikataba ya aina 3
    1.Mkataba wa kazi maalum
    2.Mkataba wa wa muda maalum sana sana kwa na fasi za juu
    3.Mkataba wa kazi wa kudum

    Sasa uangalie wewe unaangukia wapi hapa.
    Lakini sheria inakulinda kwa mapana na marefu sawa na mkataba wako.
     
Loading...