Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasemaje....??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rweye, Oct 26, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Naomba walio karibu na wenye taharifa za Dr.Mwakyembe watujuze baada ya kufika India na kupatiwa matibabu tunaambiwa anaendelea vizuri hapa jamvini,shida yangu leo ni..

    Je,baada ya kuwa adimitted na kufanyiwa diagnosis madaktari wa India wanasema Dr.anaumwa nini na nini chanzo?

    Naomba tujulishwe wanajamvi.
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Samwel Sitta ameshasema kinachoelekea ni matokeo ya uchunguzi aliofanyiwa huko India.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180

    mwanamagamba sita karudi toke huko na anadai hali yake ni mbaya sana........................na anahisia kali kuwa kalishwa sumu.....................lakini hatuelezi ni wapi kalishwa hiyo sumu..........................labda kwenye state banquet?

    lakini nielewavyo.........mwakyembe hakuanza kuumwa leo.........................huko nyuma alikwisha kulazwa MOI............na hakuna ambaye yupo tayari kuzungumzia anaumwa nini........................lakini ukiona wajuaji hawajivunii kumwaga mtama hadharani.....ujue wanalao jambo..............something fishy and shameful is besetting our political class...........................
     
Loading...