Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasema nguzo za umeme zinatoka s.a wakati zinatoka mbulu nimradi wa ridhiwani

Discussion in 'International Forum' started by ketwas, Jan 20, 2011.

  1. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli inasikitisha sana kuona tunavyodhulumiwa mali zetu,juzi zilikuja lori kubwa mbili,zikaenda yaeda chini wilaya ya Mbulu mkoani manyara kuchukua nguzo za umeme,matokeo yake wamezileta wakaziacha kwanza hapa mjini ili zikauke ili ziletwe huko dar,jamani hii nchi inatupeleka wapi?hata mali zetu tunauziwa,eti wamezipaka dawa na kuweka lebo kuwa zimetoka south afrika,najua watakuja na nitazipiga picha ili muzione hadi namba za gari nitaziweka,pia wananchi wanamsubiri mbunge wao ili wamweleze

    NAWASILISHA
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taarifa nzuri,pokea thanks
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    nani amesema watasema zinatoka S.A? elezea kuwa kuna nguzo toka mbulu....hayo mengine umepika zaidi kuliko uhalisia.......kwa TANZANIA DAIMA hii ni habari ...kwa magazeti makini hii bado haijajitosheleza....CHUNGUZA KIUNDANI NDIPO UJE NA KITU CONCRETE..... kuanza kutaja majina hakusaidii... ni sawa na kusema...kiongozi wa chadema anamiliki jumba ambalo ukahaba ni halali maeneo hayo...YAANI bilz
     
Loading...