Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasema natembea naye!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 1, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Chukulia kwamba, watu wa mtaani kwako wanaeneza maneno kwamba, wewe unatembea na mke au mume wa fulani, hapo hapo mtaani. Jambo hilo halina ukweli, lakini uzushi huo unapamba moto pale mtaani. Hebu sema, ungefanyaje?
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nitatembea nae ili maneno yao yaishi.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Hawawezi kusema hivyo bila sababu. Ni lazima utakuwa jirani na huyo mke/ mume wa mtu, ama mnaonekana maeneo yenye kutia shaka.
    Badili tabia jiweke mbali nae
     
  4. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    just prove them wrong
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    watakuwa wamewaona mnatembea pamoja ndio maana wakasema...hakuna tatizo hapo.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani kutembea naye kuna shida gani? Mbona huwa naona watu wengi wanaongozana na wake za watu?
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    We na wewe umeelewa vibaya............ hukui tu!
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Rejao hebu tuliza kichwa chako bana.................. nimetumia tafsida hapo
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    How? ndio maana ushauri unatakiwa hapo....................
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Bujibuji, hivi kuwa karibu na mke au mume wa mtu ndiyo ina-justify kuwa mnafanya tendo? vipi wale wanaokuwa na u-partner wa kibiashara na wake au waume za watu, tuwachukulie kwamba hawaishii hapo, bali hata tendo la ndoa ni sehemu ya u-partner wao?
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Hii siyo suluhu, na huenda ikakuletea matatizo zaidi...............
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Nimeelewa vibaya? au mie nimetoa moja ya maana nyingi za ujumbe wako.
    Wewe ndio umeshindwa fikisha ujumbe uliokusudia so usinilaumu mkuu.
    kwa kifupi tungo yako ni tata?
    onesha kama umekua basi.
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    hawa itaeleweka wako ktk biashara yaan kuna jambo muhimu linawafanya wawe karibu na jamii itaelewa hvyo kwan wanachokifanya kinaonekana ni biashara. Lakin unakuwa benet na mke/mme wa mtu halafu hakuna k2 kinachoonekana mbele ya jamii kinachowafanya muwe karbu unafikir jamii itaelewa nin zaid ya kufikir labda mna ushirikiano wa vikojolea?lazima wahis mnamegana na c vngnevyo.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    <br />

    Nawaignore! Kwani opinion is an asshole every one has one!
    <br />
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwann wasiwazushie watu wengine wakakuzushia ww u shuld ask ur self first kuna mazingira chochezi ya tuhuma hizo jitahidi kuya avoid mpendwa
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bila ya shaka utakuwa umeandaa mazingira yanayowapa watu waamini hivyo. Kwa nini wakufikirie wewe tu?
    Utakuwa upo karibu naye sana visivyo vya kawaida. Kama hutaki hayo maneno, ondoa mazingira hayo. Usikutane naye kwa siri, na hata dhahiri, mazungumzo yenu yawe yale ya lazima tu. Usiingize jokes za aina yoyote, kuwa mbali naye si chini ya mita 3 na mambo kama hayo.
    Ole wako iwapo hizo dhana za watu zije kuhamia kwa mume. Jitayarishie sanda.
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Naomba unisaidie mkuu, hivi nilitakiwa nisemeje vile?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    una ignore maana ukweli unaujua wewe binadamu wameumbwa kuongea mwisho wa siku wataacha wenyewe
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Innocent until proven guilty.
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Lakini uongo ukisemwa sana bila kukanushwa huwa kweli! unasemaje kuhusu hilo?
     
Loading...