Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasayansi wagundua mabaki ya injini ya Apollo 11

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Deejay nasmile, Mar 29, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kama uliwahi kusikia rocket kubwa ya kwanza kurushwa kwenda mwezini July 16, 1969 ilikuwa inaitwa APOLLO 11.yaap hiivi karibuni bwana Jeff Bezos amegundua moja ya injini kubwa kati ya tano ambazo zilitumika kurushia rocket hiyo mwaka 1969,iliyokutwa chni ya bahari ya Atlantic.

    mabaki hayo ambayo wengi walijua yameshapotea moja kwa moja na hawakufikilia kuyaona tena wala katika uso wa dunia hii yameonekana hivi karibuni kwa ushirikiano wa bwana Bezos na wanachuo wa amazon nchini marekani.
    "Ni msisimko na taarifa kubwa kwamba, kwa kutumia hali ya juu ya sanaa ya bahari ya kina kirefu , timu yetu imeweza kupatikana kwa injini ya Apollo11 chini ya uso wa bahari umbli wa futi 14,000hivi., "Bezos aliandika katika taarifa iliyochapishwa na tovuti . "bado hatujui hali ya hizi injini liwe kwa kwa kuwa imekaa ndani ya maji ya chumvi kwa muda wa miaka 40 hivi

    TEMBELELEA HAPA >>>> TABASAMU: Wanasayansi wagundua mabaki ya injini ya Apollo 11
     
  2. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Tofauti ya mzungu na mwafrika ni kuwa mzungu anajifunza kila siku kutokana na yaliyotokea leo. Mwafrika hajifunzi, anarudiarudia makosa na haunganishi mafunzo aliyopata na kitu kinachotokea mbele yake. Ndiyo maana hatutakaa tuweze kufanya vitu vigumu kama hivi.

     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa.Waafrika ni wavivu ila wepesi kuelewa kama watagutushwa
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Wahuni wale....walifake moon landings
     
Loading...