Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanapenda Kuambiwa: Pole Mkuu, Wana wivu, Tuko Pamoja...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, May 8, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Mpenzi wa Social networks, na huwa natumia sana Facebook, Tweeter na Jamiiforums.

    Mimi ni friends na wanasiasa wengi sana hasa Vijana. Ni Rafiki za Zitto, Ni Rafiki wa Mnnyika, Regia Mtema, Nape Nnauye, Silaa na wanaharakti wengi sana.

    Nimeona katika Wall ya Nape amepost kitu kuilamu JF kwa Kejeli zilizopo dhidi yake. Nape ameandika hivi

    Nape Anasema hivi
    Baada ya kupost kwenye wall yake wachangiaji Mbali Mbali wamejikeza wengine Kumpa Pole, wengine Kumtia Moyo na wachache wameendeleza kile Nape anachofikiri ni Kejeli.

    Moja kati ya Post za kumpa Pole na Kumtia Moyo bwana Nape ni Hizi Hapa

    Lakini Vile Vile kuna watu waliokuwa na Mitizamo tofauti

    Lakini Kilichonisukuma Kuanzisha Hii Thread ni Utetezi wa Huyu Mkulu hapa

    Huyu yeye hataki Criticism za watu watumia Majina ya bandia, Kwake yeye Chochote kitachosemwa na Mtu ambaye anatumia pen name basi ni Feki.

    Mimi Ningependa kumshauri huyu Mheshimiwa kwamba Criticism za kweli huwezi kuzipata kwa watu unaowafahamu kama kwenye FB. Nimejaribu kuangalia wale wote waliokuwa wanatetea wameishia tu kutoa ambayo Ndiyo Bwana Nape na Mwenzake Silaa wangependa kuona yanaandikwa hapa JF. Maneno kama

    Komaa Mzee,
    Wana Wivu,
    Tuko Pamoja
    Wanakukatisha Tamaa

    Kwenye FB wengi wanatoa Comment za Kinafiki ili Msigombane na Vile vile hakun uhuru wa kuoa Maoni ndio maana watu wanaishia Kutoa Pole tu na kutiana Moyo

    Hakuna Watu wanaotukanwa na Kukejeliwa hapa Jamvini kama Zitto, Slaa, Mnnyika lakini sijawahi kuwaona watu hawa wakienda kutafuta Sympathy kwa Rafiki zao FB. Mimi nawashauri hawa kwamba Being a politician unayependa sana Media ni Lazima ukubali kulipa Gharama za Matamko yako yote yawe pint yawe Pumba


    Mnapendwa Kusifiwa, Mnapendwa kuzungukwa na Vyombo vya Habari, Hampendi kukosolewa, Kwenu Ninyi Mnawapenda wale wanaowaambia Pole Kinafiki na kuwachukia wale wote wanaotofautiana nanyi.
     
  2. D

    DENYO JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo la nchi hii ni unafiki ndugu yangu -unafiki unatupeleka shimoni kwa kasi, mtu anaiba unamsifia, wewe ni mtaalam wa uchumi unashindwa kumwambia rais hali ni mbaya, wewe ni rais wa nchi unashindwa kuona hali halisi ya watu wako unafiki mkubwa, tuna wataalam wengi lakini tatizo unafiki hakuna anaweza kumwambia kikwete na serikali yake hapa sio chukia hii, au huyu uliyemteua hapa sio mtaalamu chukaua huyu, kazi yao siku zote ni kusifia kusifia kutoa pole na ujinga kibao.

    Kwa hiyo sishangai kuona waliochangia kwenye wall post ya nape na kusema unafiki kiukweli hakuna anachokifanya nape chenye tija kwa mtanzania, ataweza vipi kuwaong'oa mapacha watatu waliomweka alitemteua yeye madarakani??????? Kama sio unafiki ni nini???????

    Mimi ninaamini CHADEMA wengi sio wanafiki ni kwa sababu ya falsafa ya CHADEMA na sera ambayo wanaiishi. Walk the talk-nape anaweza walk tha talk???? Wakati wanasema wanajivua gamaba ata the same time wanachakachua mswada wa katiba, harafu mtu anawapa pole huo ni unafiki --watanzania tujifunze kuwa wajasiri na kusema ukweli tuache kuwa wanafiki, baba wa taifa atakumbukwa mpaka na kizazi kijacho kwa sababu hakuwa mnafiki-kuna watu aliwaambie enzi za uhai wake hawawezi kuwa viongozi wa nchi kwa sababu aliona hawafai lakini baada ya yeye kupumzika unafiki ukachua nafasi.
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Viongozi wengi huwa hawapendwi Kukosolewa na Mbaya Zaidi Tabia yao hiyo ya Kutopenda kukosolewa Iko Wazi Sana Mbele ya Wanaowaongoza ( Yaani wanapenda kuonesha kwamba Hawapendi Criticism). Matokeo yake ni Kwamba wale wote waliochini huwa wanaogopa Kukosoa waliojuu kwa Sababu wanajua kwamba Walio Juu hawapendi kukosolowa. Wataishia Kuwasifia na Kukubaliana na Yote wanayoyataka hata kama wanaamini Viongozi wao wanakosea

    Mkuu Nape anashindwa kuelewa Kwamba kuna watu wanampaka Mafuta Kwa Mgongo wa Chupa kwenye FB kwa Kutumia Majina yao Halisi halafu Wakija Huku JF wanamchamba kwa Kutumia Pen Name ( Well because they know kwamba Bwa Mkubwa Hapendi Kukosolewa yeye kukosolowa ni Kukejeliwa)

    Kuna Kitu Kinaitwa JOHARI WINDOW Nadhani Leaders like Nape na Silaa inabidi warudi Shule wakakisome Vizuri kitawasaidia sana hasa katika Kujua WEAKNESS Zako. Kama Unasubiri Mkeo Akwambie Punguza Mdomo basi wewe endelea Kusubiri
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna uwezekano kabisa kwamba hao waliompa moyo huko FB wamekuwa wakimponda hapa JF kwa majina bandia.
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Thats Exactly
     
  6. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimefunga fb account kwa ajili ya unafki, no criticism, kila siku maneno ni yale yale

    upo juu
    umependeza

    what so stupid!!!

    ukitaka real life njoo jf,nafurahi kuona kumbe wanaiogopa jf(im glad to be one of the members)
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja tuangalie ataishia wapi? yu wapi makamba..
     
  8. k

    kakini Senior Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhumuni la Facebook ni kuongeza giza Africa mimi nipo south africa na huo ndo ukweli uwezi kukuta mtu mwenye dhamana ya kuongoza wananchi yupo facebook which means they dont have meaning rather than gossip....

    GO on Nape wewe baki Facebook ndo inayokufaa maana ni ya kimbea kule huwezi kukuta vitu vya maana kama JF so keep on attaching yourself to that FB this JF is not good for your health and for your well being also nenda mkaimbiane mipasho na yule dogo mwenye domo kama beleshi February
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe kabisa
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilisema kwamba hawa jamaa wanapenda Kusifiwa tuuuuu, ukiwaponda Wanakasirika na Wanatamani hata Kukunywesha sumu. Mkuu Nape Nashukururu sana KINIDELETE kwenye facebook nadhani Huo ndio uamuzi wa karibu ulioweza kuufanya nadhani kama Ungekuwa Karibu yangu Ungeweza hata nichoma Kisu lakini sitaacha kukuambia Ukweli pale unapopotoka. Kama Ulitegemea all friends watakua wanakuimbia Haleluya umekosea sana Mkuu
     
  11. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jamani achane waendelee kumsifu ili azidi kuharibu kama hajajifunza ya igunga hatajifunza tena .naona akikutana na wale mapacha watatu hasa chenge ana kwa ana huwa anatamani kujiharishia.
     
Loading...