Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanapata faida?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sayicom, Jun 19, 2012.

  1. s

    sayicom Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari
    nilikuwa nailiza haya makampun Kama Yahoomail, gmail,hotmail,vodamail na mengine mengi jamii kama hayo huwa wanapa faida gani toka kwangu mie mteja wao? Nilikuwa nahitaji jua!
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,828
    Trophy Points: 280
    zile ni portal zina mambo mengi tofauti na email wewe kua mteja wao wanapata faida hizi.

    1. Utaangalia matangazo ambayo wao wameyaweka na kuwaingizia wao hela

    2. Ukiwa na email inaweza kupelekea kutamani huduma zao nyengine za kulipia kama kununua magame.

    3. Wanakua na watu wengi na wanapokua na watu wengi inakua kampuni kubwa na yenye nguvu hii huwasaidia kwenye competition na negotiations. Mfano kampuni inataka ijitangaze worldwide itaangalia ni portal ipi ina user wengi?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wengi hutegemea matangazo na hilo ndio kama ilivyo kwetu sisi JF wanaoiendesha wanafaidika na nini ushaelewa enheee...
     
Loading...