Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaowaacha Wapenzi wao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by UncleUber, Aug 28, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Usimuache mpenzi wako kisa Umesikia stori fulani kumhusu kutoka kwa mtu ambaye huna hata uhakika kama stori anayosema ameiona kwa macho au nae amesimuliwa,si ajabu aliyemsimulia naye alisimuliwa na aliyesimuliwa na mtu aliyesimuliwa na msimulizi aliyesimuliwa.

    kabla hujafanya maamuzi kuwa na hakika unachotaka kukifanya ni sahihi na una ushahidi mgumu(solid evidence) kumtia hatiani mtuhumiwa, badala ya kujump into conclusion.

    kabla hujafanya maamuzi yako just know that kuna watu kazi yao ni kuongea kuhusu watu fulani ili kuharibu. Sometimes hata marafiki zetu wa karibu unakuta anaumia kuona mnapendana na hutafuta njia ya kuwaachanisha, unakuta yeye Mapenzi yalishamshinda siku nyingi,sasa kazi yake imebaki kuharibu ya watu wanaopendana,kwa sababu wao kupenda kwao ni msamiati.Be sure before you break up kabla hujajuta baadae....

    nayasema haya sababu ilishanitokea kwenye moja ya unsuccesiful relationship zangu, msichana aliamua kuachana na mimi kisa kaambiwa mimi muhuni nna wanawake wengi pamoja na kuhakikishia penzi langu la dhati kwake hiyo haikutosha kushinda pressure ya waliomjaza maneno ya kichochezi kuishia kuvunjika kwa uhusiano wangu...
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe bado mtoto.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmhh, Tevin Campbell aliwahi imba wimbo hivi
    Nimeusahau tu kwa sasa.
     
  4. mkulima2

    mkulima2 Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kazi ipo kwenye kuipata hiyo "solid evidence" especially kwa mtu ambaye mko nae mbali,kwa upande mwingine sio vizuri kufanya maamuzi kwa kukurupuka.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pole alipoondoka hujui Mungu kakuepushia nini
    dont cry duniani wako wengi tu wazuri zaidi yake
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu, kama mtu una future na mpenz wako cdhan kama utasikiliza maneno ya watu na kurun into conclusion na wewe pia unatakiwa ufanye uchunguz kwan ukwel utaujua tu! huyo alikua hakupendi
     
  7. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    are you GT?.Utoto wake uko wapi?.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    pole sana my huz, huyo hakuwa wako. me ndo wako milele. . .
     
  9. S

    Sukula JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada umeongea jambo la maana sn,kuna mtu aliwah kuniacha kwaajil ya maneno ya kuambiwa lkn badae aligundua kuwa ni uongo,alijaribu kujirudisha but he was late,sikuwa namhitaj tena iwe kwa urafiki wa kawaida au vyovyote.Kwhy jaman tuwe makin na maneno ya kuambiwa.
     
Loading...