Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaouza passport zetu ni watanzania au ni Watusi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, May 31, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Wazee naombeni mnisaidie kwenye hili, passport zinachukuliwa sana na wageni hasa kutoka Burundi, Rwanda, Kongo, Kenya, Nigeria, Ghana nk.

    Hivi jamani mtanzania atathubutu kuuza passport ya taifa lake? Hana uchungu au wivu na taifa lake? Nilikuwa Tunduma last week Wanaigeria waliovushwa pale na passport zetu hawahesabikii.

    Hivi jamani hao wanaofanya kazi ya kutoa passport ni wenzetu, au nao wageni?

    Mbona mnanichanganya?
     
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mwenye ufunguo wa nchi yako ni mtanzania mwezako. Wewe unaona wasiokuwa na uchungu au wivu na taifa lao ni hao wauzaba passport? Angalia Mafisadi na wauza unga, hawa wana uchungu na taifa letu?. Wanaotuumiza ni watanzania wenzetu tena ambao tumewaamini sana na kuwapa mamlaka katika ofisi mbalimbali za serikali.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,005
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Chukua chako Mapema ni sera mbaya sana inaua roho ya uzalendo. Chukia CCM chukia chama cha magamba
     
Loading...