Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotumia usafiri wa anga hapa Tanzania soma hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ThinkPad, May 30, 2012.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanajamii tuliunge mkono shirika la ndege la Tanzania kwa kupanda ndege zake (yake) sasa hivi precission na 540 wameshusha bei baada ya kuona wings of Kilimanjaro wanatozo ndogo sasa siku zote walikuwa wapi kushusha gharama mpaka wakafanya usafiri wa ndege kama anasa.

    Wito kwa watanzania wote wana jambo forum wote tuichangie air Tanzania.

    Kwanza ndege yao ni nzuri na ya uhakika tuinue shirika letu linalo endeshwa kwa kodi zetu ili lifanikiwe.

    Chizi kajitahidi sana ilikuwa aibu sana kuwa hatuna ndege kubwa.

    Ndege zingine zinachangiwa lakini uzalendo hakuna so tuijaze ndege yetu kwanza kisha ndio twende kwa hao wengine.
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli precission air inamanyanyaso sana nakumbuka hata kipindi 540 wameingia wakashusha bei...Nimekusikia na nitabadili njia na kukamata Wing of Kilimanjaro.
     
  3. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    bei yake shilingi ngapi mza - dar, dar - kia
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    usalama uko vipi.......nimekuwa nikisikia mara kwa mara kuwa zinalala chali.......vipi hilo tatizo....limerekebishwa.....? naogopa jamani....
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Preta you're there. Mi ninachojali kwenye ndege siyo bei bali usalama wa ndege na marubani competent ambao hawaifanyi safari kuwa HOFU angani. Je security na comfortability ya huu usafiri wa Air Tanzania ukoje na wanaweza ku maintain au ahadi za ki-CCM za nguvu ya soda?
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waungane waTanzania kwa bei hiyo ya promosheni, kwa taarifa yako hiyo ATCL sijui ATC hawana lolote hiyo ni bei ya promosheni kuitambulisha hiyo ndege yao ya kukodi na siku si nyingi wataweka bei ya ukweli, otherwise kama ndo itakua bei yao pamanent nawapa miezi mitatu tu hiyo ndege itakua haioparate tena, take it or leave it.
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umenena vyema kabisa! Uzalendo kwanza!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Atcl inatuahibisha,jay z,50 cent wana ndege zao binasfi na boti,yani sirikali inashndwa kununua ndege hata 5?? Kweli? Wanashindwa hata na lil wayne?
     
  9. R

    RC. JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha magumu sana mlo mmoja kwa siku,twaweza kupanda ndege kweli?
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    acha utoto wewe, hapa point ni kupanda ndege za atcl sio kulinganisha, hao wakina jz wanayo ndege kama ya jakaya?
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Yani sirikali nzima wana ndege moja tu? Sirikali yako ndio ya kitoto!
     
  12. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Air Tanzania ya sasa sio ile tulio izoea yaani ni ndege ya uhakika.
    mapilot wako fit sio wale walio idundisha ile ndege iliyolala pale mwanza eti hali ya hewa.
     
  13. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaani hatukatai kuwa inaweza kupandishwa tunachosema nikwamba pamoja na kila kitu mfano makampun mengine kushusha nauli za ndege tuipe kipaumbele ATC shirika la Serikali yetu.
     
  14. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    chizi amejitaidi tumuunge mkono
     
  15. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe TTCL wanandege?? aa sore ATCL!! kama hivyo poa..basi na waweke nauli buku kazaa tu na kinasie tukasalimie makwetu fasta ..lakini chonde chonde msituingize baharini tu..
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    pamoja na kuwa umesababisha nicheke, ila point ya msingi sana tu, juzi kati ilianguka kiwanjani huko kigoma, vipi usalama wake?
     
  17. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,704
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mpaka sasa hatujawekwa sawa kuhusu ajali ya Mwanza na ya Kigoma, na hatujaelezwa jinsi gani ile Airbus iliyokuwa imekodiwa awali ilivyoondolewa kiaina. Na zaidi ya yote ATCL ndege yao hiyo moja ni ya kukodi wakati Precission ndege zao ni za kununua wenyewe, je kwa kuchangia kwetu kutawasaidia kwa upeo gani wajikomboe ili wanunue yao?.
     
  18. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Very True!!!!!!
     
  19. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Moyo wa kuisupoti ATCL upo ila serikali hii haiaminiki.
    ATCL ikipata faida JK nae si ataongeza trip za Ulaya?

    Kwanza kwa nini wameajiri cabin crew (ma air hostes) wa kigeni, je hakuna watz wenye sifa (warembo) stahiki??

    Waonyeshe uzalendo wao kwanza ndipo tutawaunga mkono.
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata hiyo moja siyo yao bali ya kukodi. Kwa maana nyingine ni kwamba mwenye ndege ni rais tu lakini shirika la serikali halina ndege hata moja.
     
Loading...