Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotoka nje ya ndoa kwa fedha hawafumaniwi....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 11, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Imebainika kwamba, ni vigumu kwa mwanaume kugundua kuwa mkewe anatoka nje ya ndoa, kama mwanamke huyo anatoka kwa ajili ya kutafuta fedha. Ni kwa sababu, wanawake wanapotoka nje ya ndoa zao kwa kuwapenda hao wanaotoka nao, hubadilika sana kihisia, kiasi kwamba, ni lazima watajiachia na kukamatwa.

    Lakini wanapotoka nje ya ndoa zao kwa sababu ya fedha, hawashikwi kihisia na hivyo uwezo wa kujificha bila kufumaniwa ni mkubwa. Kinachofanya wanawake wafumaniwe ni kulewa kihisia kunakotokana na kupenda. Mwanamke anapopenda hawezi kuficha.

    Lakini anapofuata fedha, anaweza kuficha hisia zake, kwa sababu hapo hakuna upendo.
    Kama unatembea na mke wa mtu na huyo mwenye mke hajamshtukia mkewe, basi ujue kwamba, mwanamke huyo anakufuata kwa sababu ya fedha zako na siyo upendo.

    Kwa kawaida kama mwanamke anatoka nje ya ndoa yake kwa kuwa anampenda mwanaume huyo wa nje, basi haiwezi kupita miezi sita kabla hajashtukiwa na mumewe. Huu ni ukweli unaotokana na hisia za mwanamke, kwamba, anapopenda hawezi kujizuia.
     
  2. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Naona sample ilikuwa wewe na mkeo....
     
  3. Bronty

    Bronty Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa mkuu, coz mwanamke hawezi kabisa ficha hisia, ndo mana wachache wanaweza kujiingiza kwenye mapenzi ya wanaume szaidi ya mmoja na wasigundulike
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Kweli eh!......We ulijuaje?
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Utakuta wenyewe wanawapanga kwa mafungu, kuna wa Vocha, kuna wa dukani, (kama sio Mangi basi atakuwa Mpemba),.....kuna wa Viwalo, (hasa hasa kama sio wauza Mitumba watakuwa wanamiliki Boutique.........), kuna wa........................ilimradi kila sekta itakuwa na mtu angalau wa kuweka mambo sawa...............LOL
     
  6. SaraM

    SaraM Senior Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kakwambia
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Jamani SaraM, yaani leo umesahau.............si ni wewe uliniambia.............................
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili lina linawezekana baba kwa vile kupenda kunaendana na hisia ambazo zikifika zinakotakiwa kufika haifichiki kbs,but inakuwaje kwa wanaume wengi wanaokuwa na wanawake wa nje inakuwaje ni ngumu kwa wao kugundulika?
     
  9. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wewe kweli mjasiriamali, kwa hiyo mkeo huwa anakupunguzia salio, hela ya matumizi hutoi maana mangi anasawazisha, na viwalo vya bure ndio usiseme...una raha sana, adumu mkeo kwa kuweza kuhandle familia
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaaaaa.................kaaazi kweli kweli, ndio uzuri wa JF, ukigonga Ikulu na wewe unarudishiwa......... safi hiyo!!!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    This is so true....
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mtambuzi ya kweli haya jamani? Mkeo anaanzaje kupanga mafungu yote hayo eti huyu wa vocha, wa viwalo, wa dukani na usimgundue? ama kwenye hii post umezungumzia ambao hawajaolewa??
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Wanaume kuwagundua mbona ni rahisi sana.................... nitaweka thead ya dalili za wanaume wanaotoka nje ya ndoa zao, kama wapo humu JF wenye tabia hizo, wajue arobaini yao imefika maana kama wake zao wakisoma tu, wataanza kuwa-evaluate......................
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wewe unakubaliana nini? Ni ngumu kufumaniwa au ni ngumu mume kugundua??
     
  15. s

    shalis JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeongea ukweli mtupu
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Ukweli mtupu.
     
  18. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yeah hata mimi nakubaliana na utafiti huu.............
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu huwezi kufuata pesa bila kuwa na mapenzi na kama mwanamke akitoka nje hata kama kafuata pesa lazima hisia hazitakuwepo ndani na akiipata hiyo pesa anajenga dharau
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    duh...........
     
Loading...