Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Wanaotengeneza ARVs feki nitakufa nao":EFRAHIM KIBONDE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Judi wa Kishua, Oct 30, 2012.

  1. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Mtangazaji machachari wa kipindi cha Jahazi cha Clouds Fm..Efrahim Kibonde leo jioni kwenye kipindi ametangaza vita na wote waliotengeneza na kusambaza dawa bandia za kurefusha maisha kwa wahathirika wa HIV/AIDS...Akizungumzia sakata ilo kwa sauti ya uchungu na hasira tofauti na kawaida yake ambapo amezoeleka kuongea kwa mzaha alisema,namnukuu..."wale wote waliotengeneza na kusambaza ARVs feki nitapambana nao mpaka ajulikane tatizo ni nani na achukuliwe hatua,alijalisha hili na halitoisha ivi ivi ili..waingereza wanasema they should shall suffer the consequences"..mwisho wa kumnukuu.

    Kwa niaba ya JF natoa pongezi kwa ndugu yetu Kibonde kwa kuonyesha moyo wa upendo na kujali kwa ndugu zetu wahathirika...naomba wengine pia mjitokeze kumpa pongezi.
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui atatumia methodology gani ili kupambana na hao wahalifu ili wasije wamam-barlow! anyway, tunamuunga viungo!!
     
  3. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka yamfike ndio aone sababu ya kulikemea???yamekufika kaka kumbe na wewe ulimeza hizo feki....sasa subiri warning kutoka mjengoni ndio utjua kua jeykey ni kwere.huna ubavu wa kuwagusa hao wauaji wewe pambana na birthday party ya mjengoni.
     
  4. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    tumuunge mkono kwa kweli..kama ungemsikiliza alivyokuwa anaongea kwa uchungu ingekugusa sana ndugu..anaonyesha kweli kadhamiria kupambana na waharifu hawa.
     
  5. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    tumuunge mkono ndugu..anaonekana amedhamilia kweli kweli kupambana 'ama zake ama zao'.
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumpa pongezi hilo liko wazi. Sema wewe unatafuta umbeya mwingine.
     
  7. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani tz ni balaa, badala ya kusaidia namna ya kuwaokoa hawa wahanga wananchi wenzetu wenye ugonjwa mtu
    anadiriki kuwamalizia kabisaaaa....
     
  8. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    tumsapot ndugu yetu Kibbs..
     
  9. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Muhusika kapewa uongozi chama tawala nahisi kama changa la macho maana watanzania si tunafanywa matoi tu.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kwani hajui ccm ndipo ilipo tufikisha?
     
  11. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ameongea kwa uchungu kibonde inauma sana ndani ya nchi yetu tunafanyiwa kama wanyama kwa maslahi ya wachache sina imani na serikali hii mwenzenu.


    Nayanda.
     
  12. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atleast nawe umepata uchungu, maana kwa kuropoka hujambo. Hilo lina direct impact kwako ndo maana watu wana sympathy kwako. Pole ndugu ki-valley. No offense kwa waathirika though.
     
  13. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tatizo lake ni mnafiki sana huyu Bwana, leo kasema hvyo si ajabu kesho akabadirika. Yee huwa haungi mkono mambo yanayolalamikiwa na jamii hasa yatakayo wahusu viongoz flan wa serikal ama CCM, Leo yamemkuta ye binafs anataka aungwe mkono..! Anyway nipo pamoja nae ktk hilo, huenda ndo anabadir tabia yake ya kinafki.
     
  14. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kibondeeee...kulikoni ARVs tu wakati dawa feki za malaria ndiyo zinazoongoza kwa wingi kuingizwa nchini? mhhh pana namna hapa...
     
  15. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa najua kuna watu wanataka jambo flan ..................ili tuingie mkenge
    machale yananicheza........
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata mimi nimeshtukia hii kitu.
     
  17. k

    kindafu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 80

    Hapo kwenye nyekundu ni tafsiri yako huru au umemnukuu yeye?
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahah et kibonde amepania kupambana na wahalifu, makubwa !hatak ofa za besidei za mkulu...
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwahiyo wanafunzi wanaolala njaa na kuamua kuandamana kudai haki zao mbona kibonde anawakashifu, mbona madaktari wakidai huduma bora kwa wagonjwa mahospitalin kibonde anawatukama, mi simungi mkono huyu kama nae ni kati ya walio bwia hizi arv feki ndo ajue kua watanzania tunamatatizo na asizalau tatizo la mtu
     
  20. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    nimemnukuu..sijaongeza wala kupunguza neno.
     
Loading...