Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

‘Wanaotawaliwa’ na wake zao huishiwa nguvu za kiume………………!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 14, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ugunduzi mpya unaonyesha kwamba, wale wanaume ambao huwa ni watu wa kukubali kila jambo wanaloambiwa na wake zao, huja kufikia mahali ambapo uwezo katika tendo la ndoa huisha ambapo hushindwa kabisa kushiriki jambo hilo au kulishiriki kwa taabu sana. Tatizo la uwezo wa nguvu za kiume ambalo hufahamika kitaalamu kama erectile dysfunction, huwa linawakumba zaidi wanaume ambao wametawaliwa na wake zao kuliko wale wanaume wenye kauli ya mwisho kwenye nyumba zao. Utafiti wa kitaalamu unaonyesha kwamba zaidi ya nusu ya watu wenye umri kuanzia umri wa miaka 45 huwa wanakabiliwa na tatizo hili.

    Takwimu zitokanazo na tafiti mbalimbali kuhusu suala hili zinaonyesha kwamba, kati ya hao nusu ya watu wote wenye umri kuanzia miaka 45, wengi ni wale ambao hawana kauli mbele ya wake zao. Pamoja na kuwa ni tatizo linaloambatana na umri, suala la mwanaume ‘kukaliwa' na mkewe limeonyesha kuwa na athari zake. Sababu zinazotajwa kuwaweka wanaume wanaotawaliwa na wake zao kwenye hatari ya kuishiwa na nguvu za kiume ni zile za kisaikolojia. Kati ya kila wanaume kumi wanaoishiwa na nguvu za kiume kutokana na sababu za kisaikolojia, sita ni kutokana na kutawaliwa na wake zao. Unaweza kushangaa ni kwa kiasi gani kiwango ni cha juu sana.

    Mwanaume ambaye hana kauli kwa mkewe mara nyingi anajiamini anaposhiriki tendo na huwa hana wasiwasi, hali ambayo humuongezea uimara katika suala hilo tofauti na yule ambaye ametawaliwa. Anayetawaliwa huwa na hofu na wasiwasi kutokana na kutojiamini. "Bwanae mbona unafanya kama bata, unanichafua tu hapa………." Wanawake wanaowatawala waume zao ni rahisi kutoa kauli kama hizi wakati wanapokuwa kwenye tendo la ndoa na waume zao, kauli ambazo huwaua waume zao kisaikolojia.

    Kwa hiyo wale wanawake ambao wanaona fahari kuwatawala waume zao inabidi wajue kwamba, kitendo hicho huwasababisia waume hao matatizo makubwa katika tendo. Mbaya zaidi ni kwamba wanawake hao mwanapoona waume zao ni ‘wachovu' hukimbilia nje haraka na waume hao huzidi kudhalilika.
     
  2. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....vp na wale wanawake ambao wao kufika kilele kwao ni ndoto....hata upige masaa 3...
    Wao nao tatizo lao nn "wa..kutambua"...?
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hili swali ingeuwa vizuri kama wakijbu wanawake wenyewe...........................
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo ukimtawala mwanamke mvua ya magoli itamshukia?
    OTIS
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Wanaoishi na wanaume wababe na wasio treat wake zao kama equal partners hawafiki kileleni.

     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanaolishwa limbwata je??????
    Maana kuna mmoja nimempalimbwata kilo 50, asije akawa yuzilesi bure.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Ndo mana baba Kanumba alisusia mazishi kuepusha hayo yote.
    Yeye alipanga mwanae azikwe Kwao, Mama akaamrisha azikwe Dar.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanapata Tatizo hili kutokana na 'kukaliwa' na wanaume


     
  9. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kuna male menopause msianza usingizia wanawake kwa matatizo yenu! tafuteni chanzo kwa nini siku hizi wanaume wana hiyo shida sana maana wengine hata hawajaoa na hawana nguvu za kiume!,,
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi akienda kwenye nyumba ndogo?
     
  11. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Nyumba Kubwa
    Nemo says thank you for this useful post, especially the bolded part.

    Mtambuzi
    Personally mimi sielewe why partners cant share responsibilities in their relationship, instead of having either above the other!!!!
     
  12. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Some of these studies man! They are so stupid!
     
  13. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kakajambazi
    Excuse me, I beg to differ Kususia msiba of your own kid for any reason, let alone such a dumb reason has got not to do with female domination but rather akili finyu of a stupid small minded male!!!!!!
     
  14. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kupiga masaa mengi siyo tija ,tija unapiga vipi!

    Mwanamke akiwa hana mood ya kungonoka anaweza kukuachia mpaka utoe hewa yy wala anakusikilizia tu.

    Mimi kwa masikio yangu nilimsikia mama mmoja akiwasimulia wenzake kwamba anaporudi nyumbani mara nyingi anakuwa amechoka na mumewe akitaka yy anamwachia lakini anakuwa hayupo kihisia jamaa anakula mzigo akimaliza analala, nilichogundua wawili hao hawapo katika mahusiano mazuri==Mwanaume hajitumi kutimiza majukumu ya familia.
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....yess.... tuki viceversa post ya Mtambuzi twapata hlo jibu.....
     
  16. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nakubaliana nawe, wanawake waliowakalia waume zao wanaGUBU sana, ile shughuli inahitaji utulivu wa kiakili, ukiambiwa neno linalokera stimu zinapotea na kila wakati unapotaka kuanza ukikumbuka hisia zinapaa tena.

    Kuna jamaa ndoa yake imevunjika kwa sababu ya Gubu la mkewe lililosababisha jamaa akawa hawezi shughuli kabisa, si akamua kuchepuka ili kupima km kweli uwezo wake umepunga dah ufanisi ukawa 100% basi akawa anaponea huko huko, siku wamegombana na mkewe akamwambia ananisema kila wakati sina uwezo mbona kwa wanawake wengine naweza!, hiyo tafrani ilikuwa kali na mwanamke akaanza mbele.
     
  17. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    inawezekana, kwa sabau inaonekana familia nyingi ambazo wanaume wako under-control ya mwanamke watot huzaliwa wa kike(jaribu kutafiti utaona) sijajua kwanini lakini nafikiri ni kwa sababu mbegu za kiume huhitaji utulivu na amani na za kike ni weak but fast!!! so ni possible ulichokisema mkuu
     
  18. s

    sithole JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    du wee toghocho hatari,najaribu kuwaza kama ina ukweli vile!
     
  19. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    fanya research yako vizuri kwa hiyo wanaume waliozaa boys ni wababe? mbona si kweli!
     
  20. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    fanya research yako vizuri kwa hiyo wanaume waliozaa boys ni wababe? mbona si kweli! kwa hiyo kama firstborn ni girl baba alikaliwa secondborn akiwa boy baba alikuwa mbabe loooh!
     
Loading...