Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaotakiwa kuilipa dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkalagale, Oct 5, 2011.

  1. m

    mkalagale Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kalamagi ngeleja lowasa source.radio tumain magazet
     
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanaotakiwa kuilipa Dowans ni wale walioishauri Tanesco vibaya kisheria pamoja na wanasiasa walioeneza uongo. Inawezekana hata Kiranja mkuu na wasaizidizi wake. Baada ya kitambo kidogo ukweli utajulikana tu lakini sasa Watanzania tutakuwa tumeshaumia sana na haitakuwa na uzito sana lakini tujipe moyo maana waswahili walisema majuto ni mjukuu.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sita ndo anatakiwa kuilipa dowans, reasons: yeye ndiye aliyeipokea Richmond wakati akiwa boss wa TIC, yeye ndiye aliyeendesha mjadala wa kufuta mkataba wa dowans kinafiki, yeye alitamka waziwazi kuwa Dowans ilikuwa ya wahuni watatu so haikupaswa kulipwa baada ya dowans kushinda katika mashauriano mbele ya icc . Tusimuonee aibu huyu mzee mnafiki, amekoroga wenzie wanywe badala yake watanzania wanaumia.
     
Loading...