Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaotakiwa kuhama mabondeni baada ya maafa ya mafuriko dar ni wakazi wa jagwani pekee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Dec 23, 2011.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    jamani mimi bado sijaelewa hivi wanaotakiwa kuhama maeneo ya mabondeni kutokana na madhara ya mafuriko ni wakazi wa
    jagwani peke yao maana naona watu wengi pamoja na raisi kutembelea wakazi wa jagwani na kusema watahamishiwa sehemu nyingine ............kutokana na maafa....hii inamaana wakazi wa kigogo,vingunguti na tabata waliojenga karibia na mto msimbazi......hawatahamishwa maeneo yale na wakazi wengine waliojenga mabondeni .......watabakia palepale tuu
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nafikiri msoma hotuba wa taifa alisema wanaokaa mabendeni wahame na hakusema wanaokaa jangwani. Halafu hili la kuhamishwa ndio nalisikia na wewe, wanahamishwa na nani?
     
  3. C

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    sasa kuhamishwa sijafahamu kama ni jagwani peke
     
  4. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wahame wahame wahame tu, wasibembelezwe wahame watake wasitake wahame
     
Loading...