Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka vs Wasiotaka Katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Sinkala, Dec 29, 2010.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapa najaribu kuweka table, mtakuwa mnaediti na kuongeza majina ili tujue public figures gani waliotoa maoni yao kuhusu katiba mpya. Ni majina ya wanasiasa individuals walio maarufu nchini, wasomi, wanaharakati, taasisi etc. Sitaki mtu aweke majina ya akina MS humu, nasema public figures nchini.

    WANAOTAKA
    1. Mizengo K. Pinda
    2. Benjamin W. Mkapa
    3. Frederick T. Sumaye
    4. Joseph S. Warioba
    5. Prof. Mukandala
    6. Balozi H. Mbita
    7. Kilango Malecela
    8. CHADEMA
    9. CUF
    10. Makanisa
    11. Mark Bomani
    12. Prof. Mujwahuzi
    13. Augustino Ramadhani
    .
    .
    .

    WASIOTAKA
    1. Celina Kombani
    2. F. Werema
    .
    .
    .
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwani ..... CUF, Chadema na Makanisa ni public figures..... which is which unahitaji majina ya watu mashuhuri au wadau mashuhuri.....? clarify bana
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ...
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu ungeanza na groups ndo ukaweka individuals. Ingenoga sana. Kwa wanaotaka anza na Misikiti,Makanisa/maaskofu, cuf,cdm, etc kama ulivofanya. WASIOTAKA: taasisi ya rais na rais mwenyewe,maana yu kimya! Weka CCM,Werema,Kombani,Mwinyi ,etc . Tupo pamoja!
     
Loading...