Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka utajiri wa haraka soma hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Father of All, Aug 12, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Soma kisa cha tajiri wa Kiganda aliyehukumiwa kufungwa maisha baada ya kumuua mtoto ili kutoa kafara. Imani za kipuuzi zikichanganyikana na tamaa na balaa. Kwa habari zaidi BONYEZA hapa.
     
  2. 654

    654 Senior Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, tusome wapi?
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    BONYEZA kwenye hilo neno BONYEZA hapa utaona stori nzima.
     
  4. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hapa Tanzania wapo wengi tu utajiri wao ni wa uchawi,WACHAGA NDIO WANAONGOZA KWA USHIRIKINA SIKU HIZI
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama bongo vile...
     
Loading...