Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka uraisi 2015 wanyooshe vidole

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Limbukeni, Jun 1, 2009.

  1. L

    Limbukeni Senior Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikulu kunabiashara gani??? Bungeni kuna biashara gani??? Check desa la mkapa hapo ,
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Desa lenyewe liko wapi sasa?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Lipo kwenye upenu wa lkulu
     
  4. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Haya Maneno ya watu waliokuwa wanaona mbali, tena yamesemwa miaka ya 1960! Lakini hadi leo Viongozi wetu kitu wanachofuatilia ni Misaada toka nje! Miaka hii ya Sayansi na Teke linalokujia!!!!!!!!!!
     
  5. J

    JUZAMO Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumbavu zako nyerere anaona mbali wapi acha upuuzi ongea mambo ya maana.engekuwa anaona mbali angemuweka mkapa madarakani.acheni upuuzi wa kumsifu fisadi nyerere.kila fisadi likitaka kujisafisha utasikia nyerere ama kweli fisadi husafishwa na fisadi.wadanganyika oyeeeeeeeeeeeeeee!
     
  6. L

    Limbukeni Senior Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba msaada hapa hivi raisi bora wa wawamu ya tata angekuwa nani?
     
  7. g

    gmwansasu Member

    #7
    Jun 5, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kama hukuwa na desa kwanini umetuwekea hii habari, umetufanya tubane pumzi wakati hakuna kitu. kwa kweli umezisumbua adrenalin zetu bure
     
  8. L

    Limbukeni Senior Member

    #8
    Jun 5, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madesa yako live kila mtu anajua mkapa alichofanya makampuni aliyouza ndio biashara zenyewe hizo za ikulu, bunge limesama hayo pia. Makampuni aiyojinunulia mwenyewe bila malipo halali kama mgodi wa makaa a mawe mbeya. Na vingine vingi ambayvo hatuvijui lakini vilifanyika. Maana yangu ni kwamba kama unagombania uraisi 2015 na ujui ujanja ujanja wa kuchukua chako mapema mkapa anaweza kukupa desa. Asante sana
     
Loading...