Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka serikali 3 zamuungano,wanatupeleka kuzimu; Mkuchika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Jul 4, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Bungeni LIVE,

    Chiligati amesema serikali 2 ndio muundo bora kabisa, pia akasisitiza wanaotaka serikali 3 wanatupeleka kuzimu. Naona serikali sikivu wameweka msimamo wa serikali 2 rasmi na inatisha.
     
  2. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa mchakato wa kutafuta katiba mpya ni wa nn?
    Atoe maoni yake binafsi kwa Tume kama Bw Mkuchika.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Shamsi vuai; Hotuba ya lissu imejaa hadaa, ulaghai kwa watu wa zanzibar,

    Hotuba ya lissu haikuleta mapendekezo ya nini kifanyike, zaidi ametoa kasoro. Amesema, kwa maoni yake VUAI anapendelea muundo wa serikali 2 na si vinginevyo
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Tume ya Katiba binafsi naungana na Mkuchika ktk hili. In fact, hapa ndo ninapotofautiana na Zito maana yeye (sina uhakika kama ni msimamo wa CDM) anataka serikali 3
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shamsi Vuai akawaambie hayo maneno UAMSHO.
     
  6. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Sasa si mnaona mawazo ya decission makers! Mnafikiri mawazo ya wengi hata kama ni serikali 3 yataheshimiwa?
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,934
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    Mkuchika ana wasemea watanzania kama nani?

    Tusubiri maoni ya watu sio kuchakachua kabla
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wabunge wa ccm zanzibar, hawaeleweki bungeni, maana ndio watetezi wakuu wa muungano kuliko hata wa tanganyika
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Siyo mkuchika ni chiligati pole usipende kukurupuka
     
  10. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Without virsion people perish! We lack charismatic leaders! Wange comment tusubiri mapendekezo ya katiba mpya! Cyo hivy
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui huwa wanalishwa nini hawa wabunge? Majibu wanayotoa ndiyo hayo hayo wamekuwa wanasema kwa miaka 48. Watu wamechoka na hii hadaa.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mwanasheria mkuu wa serikali nae anapaka rangi upepo
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    werema mtu wa ajabu kabisa
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mwanasheria mkuu; Lissu ni mpotoshaji, anashauri lissu asome maandiko ya prof.Kabudi, Mwakyembe na wengineo sio prof.Shivji pekee. Anasisitiza ni sahihi znz kutamka neno nchi katika katiba ya zanzibar, kwa kuwa ili muungano upatikane, lazima nchi ziwepo.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    hapa tulipo tu ni kuzimu, kuna kuzimu zaidi ya hii?
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ebu mueleze ni mtu wa ajbu kivipi kwa sababu ameongea sana na kujisifia na kuona kama tundu lissu kama siyo mtu msomi
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    huyu mkuchika huwa simuelewi kama anatumia bange au anatakiwa kuwa kwenye ile hosp maalum karibu na huko anakoongelea!!!
    nadhani wote wawili (vuai na mkuchika) hawajielewi, hawajui maana ya democrasia wala hawajui kwamba akili kubwa za wanananchi ndio zina maamuzi ya mwisho!!! wasubiri wataisoma tuu...........
     
  18. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sikio la kufa....
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni Chiligati mkuu sio Mkuchika. Nadhani ni kuzeeka vibaya kule, na ndio shida ya magamba.
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Werema kwa jinsi alivyosema swala la Tundu lissu kumtumia Prof Shivji ni kama dharau kwa kusema Prof Shivji eti hajasoma Katiba hivyo wawasome akina Prof.Kabudi, Mwakyembe.
    Hatuna Mwanasheria pale ni haki wanapotosha Watanzania ni lini Wasomi wetu watakuwa wakweli?
     
Loading...