Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka kuhama waende ikiwezekana tutawasindikiza - Msekwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Aug 17, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chama cha Mapinduzi-CCM kimesema mwanachama yeyote wa chama hicho aliyeshindwa katika uteuzi wa wagombea ubunge na udiwani anayeona ni vizuri akahamia chama kingine cha siasa, anaruhusiwa kufanya hivyo, imeelezwa.

    Chama hicho kimesema hakitaathiriwa na hatua ya wanachama wake wasioridhika na uamuzi wa vikao vyake vya juu na hivyo kinatoa baraka zote.


    Akizungumza na gazeti hili jana akiwa Dodoma, Makamu Mwenyekiti wa CCM Bara, Pius Msekwa, alisema iwapo kuna mwanachama anayetaka kuhama kwa kisingizio cha kushindwa kuteuliwa na afanye hivyo na ikiwezekana chama kitamsindikiza.


    "Waende … waacheni waende nasi tutawasindikiza. Kwanza kuondoka kwao ni sawa na kuchota ndoo moja au mbili za maji Mto Rufiji, kwani maji yake kamwe hayatapungua, yatabaki vilevile kwa hiyo waende tu," alisema Msekwa.


    Source: Habari Leo

    My take; Ina maana CCM imetosheka kiasi hicho hata haioni hasara kuondokewa na wanachama wake kama huku si kufuru ni nini. Nafikiri kazi mojawapo ya chama ni kuongeza wanachama naona hapa Msekwa kateleza kidogo.
     
  2. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Hajateleza ndugu yangu. Hiyo ndiyo sera ya CCM kwa sasa. Mwenyekiti wa Chama hataki kura za wafanyakzi, na sasa Makamu anafukuza wanachama kuwa hawahitajiki. Subiri Katibu Mkuu naye atatoka na la kwake.

    Asiyejua ubaya kiuno, hukigeuza mto wa kulalia!
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine viongozi wetu huwa wanasema bila kuangalia athari za matamko yao, nilitegemea wakati huu watajitahidi kutibu majeruhi badala yake wanazidi kupigilia misumari kwenye vidonda ambavyo bado ni vibichi kabisa, wazee wetu hawa si bure kuna wanachokitegemea.
     
  4. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wanajigamba namna hii kwa sababu gani? wanasahau wanaccm ndio walipiga kura za maoni kupata wagombea wao sasa wanategemea wao kuja na vitisho watawabakiza hao wanachama wawapigie kura wale ambao hawakuwachagua.. ccm mna njozi kweli mnafikiri sisi ni wendawazimu sasa mwaka huu kitaeleweka mmetuchosha tumewachoka
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    wenye uchu wa madaraka ndo waondoke...wanaodhani kuwa bila wao chama hakipo hawafai........kuna baadhi ya vyama miaka 15 wagombea ni hao hao havifai ...uchaguzi kuna kushinda na kushindwa...wanaotaka kushinda tu HAWAFAI....!
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Ni vyema wanachama hao wakaonesha msimamo wao kwa kutekeleza kauli ya Pius.
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    wanachama hao watekeleze kauli hiyo kwa vitendo kama kweli wameonewa
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kweli ccm kama ni kiburi mnacho. sawa bwana
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha kiburi wala nini, bali ni maneno ya mkosaji tu.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hayo ni maneno ya mfamaji na mkosaji......TIME WILL TELL
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wana majivuno ccm; tena majivuno ya koboko kabisa! Dah!
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Daaaaaaaaa kumbe hata matamko ya kiranja mkuu kwa wafanyakazi yametoka CCM?

    Nyodo ni sera namba moja ya CCM ya kutojali wanachama/wananchi wake.Jamani jamani mwenye macho haambiwi tazama na mwenye masikio haambiwi sikia, wakati wa mabadiliko ni sasa.

    Leo asubuhi nimesikia Makamba akisema Bashe sio raia licha ya kupatikana udhibitisho wa barua toka uhamiaji na hata Chiligati kasema hakuna jungu, nauliza je? siku zote hawakujua mpaka kapata vyeo kibao CCM wajue leo? Je si majungu hayo?

    Bashe ndugu yangu na wanaCCM mliopigiwa zengwe, CCM hawawahitaji wala kuwajali, mmekuwa reject njoo CHADEMA sisi tunawajali na kuwapenda sana, njooni tujenge upinzani wa kweli ili tuiangushe serikali ya CCM.
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Jeuri ya CCM, wanajua mtaji wao ni Ujinga na Umaskini wa Mtanzania
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mwakalebela hakushinda?, Bashe na Sellelii hawakushinda?..............wananchi sio wajinga kiivo!!! you wait and see!
     
  15. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Naunga mkono kwa dhati kauli ya MSEKWA. Hii anataka kuwaonyeshaa kuwa wale wanaotaka kuondoka CCM hawana haja ya kutishia nyau..WAONDOKEE TENA NI WATU WAZIMA KABISAA...SLAA ALIPOONDOKAA CCM HAKULIALIA KAMA SHIBUDA!!!
     
  16. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hebu nyote mlo ambiwa hivo fanyeni kweli maana CCM wanasema hayo wakihisi kuwa kwa kusema hivo mtaogopa! Waonesheni kuwa mnao msimamo na njooni kwetu CHADEMA. Msije juta pale nchi itakapokuwa mikononi mwetu!
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona Athman Ramole wa Moshi Mjini alishinda ameenguliwa na kuchukuliwa aliyeshika nafasi ya tatu Justine Salakana nyuma ya Ngawaiya, nasikia hata huko Moshi Mjini kunawaka moto sijui kwa kitendo hicho CCM itaweza kumtikisa Ndesamburo.
     
  18. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msekwa ni kiongozi makini sana, naamini katika aliyosema na anajua kuwa chama chake ni zaidi kuliko wagombea walioshindwa! pia msekwa anajua uoga wa wanasiasa watanzania! anajua kuwa umaarufu wa wanasiasa wengi akiwemo yeye wameupata kutokana na uimara wa chama chao, kwa hiyo asingependa chama chake kibabaishwe na upepo wa uchaguzi. alichosahau ni nguvu iliyoko CHADEMA na mgombea wao wa urais!
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hatukatai Msekwa ni makini kwani JK alipozikataa kura za wafanyakazi hakuwa makini, na yeye alijiridhisha kabisa ni makini lakini sasa zinamgeuka nasikia anazitaka tena. Hata huyu kuna wakati atawakumbuka hawa anaowaambia atawasindikiza, tumpe muda.
     
  20. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145

    wataiba kura ndio sababu
     
Loading...