Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka kuagiza magari, vyombo vya muziki, vifaa vya elektronik kutoka Japan

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KyelaBoy, Nov 8, 2011.

  1. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa watanzania wenzangu ambao watapenda kuagiza magari,vyombo vya muziki,vifaa vya elektronik kutoka Japan,napenda kuwajulisha kuwa kuna kampuni ya Mtanzania anayeishi huko Japan inaitwa Brilliant Traders ,ni mtanzania mwenzetu,mwaminifu na amekaa Japan kwa zaidi ya muongo mmoja na watu wengi wameagiza magari na vifaa mbalimbali kutoka kwake na wakavipata,kama utakuwa unahitaji magari na vifaa mbalimbali kutoka Japan tuwasiliane kwa simu no 0786 585 490,pia unaweza kuona website ya kampuni Brilliant Auto & General Trading
     
  2. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mpaka tushuhudie huo uaminifu wake. Wabongo na uaminifu ni kama maji na moto vichanganywe
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umenena mkuu, Mkuu wa Kaya mwenyewe siyo mwaminifu!!
     
  4. D

    Derimto JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mionzi imekaguliwa? Au ndiyo ile ambavyo vinatakiwa viharibiwe halafu vinauzwa kwa mlango wa nyuma.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mtandao umekaa kijambazijambazi kwakuweka vivutio ili upigwe!!!
     
  6. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sio kila mtu ,au mfanyabiashara Mtanzania ni tapeli/mwizi/mdanganyifu? hapana wengine ni waaminifu,kama mtu haamini anaweza enda hata pale ubalozi wa Japani akahakiki kama kwele kampuni ni halali(wenzetu sio kama Brela)ambao husajiri kampuni hewa,pia kama mnataka references za watu waliopata magari na vyombo vya muziki kutoka hiyo kampuni mnaweza kupata ni watu na bendi maarufu hapa bongo
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata hao wamilik wa bend nao c waaminifu,unamkumbuka JB wa xtra bongo?na kapuya wa Akudo Impakt?
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha ya samaki wa Japan, kwanini siku hizi hao samaki hawaji tena? Watanzania tunauawa na Serikali yetu kwa kuruhusu ujinga ule! Ocean Road hospital wajiandae kupokea wagonjwa wa kansa za mionzi baada ya miaka 5.
     
  9. M

    Mtazamotu Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Nitachunguza nijiridhishe kwanza
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Asante kwa info. Watu watachunguza na kujiridhisha wenyewe kabla ya kuendelea na biz.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,449
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Wabongo hatuaminiani kabisa hata mke mwenyewe kumuamini ni inshu sembuse mtu baki,labda awe analeta mzigo kwanza ndio anapewa cash.
     
  12. V

    Vome Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Sisi wabongo bado suala la uaminifu, dakika chache sana mtu anakuwa na mawazo mengine kabisa na anabadilika
     
  13. r

    rmb JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mdau miye nahitaji kuagiza gari ila hii kampuni yako (yake) inaonyesha imekaa kisanii zaidi. Ni vizuri kuunga mkono juhudi za mTz mwenzetu ila hakuna anayependa kuibiwa kirahisi rahisi namna hiyo. Nikiangalia stock mliyonayo inanitia mashaska zaidi zaidi maana kuna gari unazionyesha mnazo, ili nikizitafuta hazionekani. Kingine, hiyo web mbona inanaonyesha huwa hamuiupdate?
     
  14. B

    Bonge JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    mimi natafuta pikipiki unazo?
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tatizo wabongo wanapenda hili neno kupiga!!!!hapo ndo panaleta shida utasikia nimepiga jamaa!!sijui wamefundishwa na serikali zao???
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [TABLE="class: sample2, width: 0"]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"]Business Description[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]
    1. Buying and selling motor vehicles such as cars, trucks, motorcycles. We also buy and sell spare-parts, earth moving equipment, music instruments, power generators, electronic items and gems.
    2. We do all other businesses related to the above mentioned.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [TABLE="class: sample2, width: 0"]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"]President and
    Representative
    Director[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]Njenga Rashid MBA[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    6 STEPS
    [​IMG]
     
  19. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Nipe contact za huyo jamaa yako, nitakuwa japan next month, nitahitaji container la baiskeli na gari na pikipiki.
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kyelaboy

    mimi ninataka nikuhakikishieni kwamba kama hii kampuni na wamiliki wake watakua waaminifu basi watapata biashara mpaka wazichoke, inasikitisha kufanya biashara na kampuni za wa pakistan, sri lanka waliopo japan ambao hakuna jipya bali ni communication trust, lakini wanaweza kukupiga dana dana mzigo wako hata miezi mitatu huku wakiwa na hela yako ndipo wakutumie gari

    kweli tunahitaji mtanzania shupavu tumuunge mkono, na kama huyu mtanzania ni mwaminifu mimi naomba tumsupport wana jf na watanzania wote

    Watanzania tunaweza

    I wish you all the best on your business endevours
     
Loading...