Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka Kikwete arudi madarakani si wenzetu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masauni, Oct 2, 2010.

  1. M

    Masauni JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikitika na ninaendelea kusikitika sana hasa ninapowaona watanzania wenzangu wakitaka kuiangamiza nchi yao wenyewe, kwa sababu tu ya ubinafsi,uchoyo na urafi.

    • Haiingii akilini mwangu kuona mtanzania unakataa elimu ya bure!!

    • Haiingii akilini kuona mtanzania huna uchungu na fedha (BILLIONS) zilizoibwa na watuhumiwa wa ufisadi

    • Haingii akilini kuona watu wanamshangilia kikwete hata baada ya kusema uongo(anapowasifu mafisadi, anapokataa elimu ya bure)
    • Haingii akilini Kikwete anasema nisingeenda ulaya watanzania mngelala njaa!! watanzania wanashangilia(kama utakumbuka kuna watafiti walifanya utafiti wao katika bonde la mto rufiji wakapeleka utafiti wao serikalini, wakasema bonde hilo likitumiwa vizuri katika kilimo cha umwagiliaji tanzania haitakuja kuwa na shida ya chakula, itaweza kuzalisha chakula ndani na kingine kuuza nje ya nchi. Nakumbuka kabisa serikali ya CCM ikakataa, kwa sababu kulikuwa kuna vigogo wa CCM wanapata faida kubwa kwa kuagiza chakula nje na baadhi yao leo hii tunawashangilia)
    Naomba niulize maswali haya ARE WE REAL LOVE OUR COUNTRY?
    ARE WE REAL TANZANIANS
    ?
     
  2. P

    Percival JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,188
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Hii ndio demokrasi. Kura za wengi zinachagua mshindi ! Maoni yako si lazima yawe ya wengine . kitu muhimu ni uchaguzi kufanywa kwa halali na watu kuheshimu matokeo.
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TRUE siyo wote ni wajinga kama wewe. Teh teh teh. :tonguez:
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nafikiri nyie ndio mnaaagiza cahkula nje! Mleta sredi ni mjinga coz hajafaidi hayo matunda ya kifisadi.
    kwako atakua mjinga. kwa masikini kama sisi tunamuona mwenye busara. Kumbuka kuna siku ya hukumu.
    Endeleeni kuhujumu uchumi wetu tu.
     
  5. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Unaposema unataka amani na utulivu ukifananisha Tanzania na somalia au iraq?au hujui maana ya amani na utulivu kwako wewe kutokuwepo kwa vita hiyo ni amani na utulivu.Hebu jaribu kukatiza leo kiza kikianza kuingia mitaa ya uswahilini ili kuthibitisha kauli yako kuwa una Tanzania una amani na utulivu
     
  6. ismase

    ismase Senior Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread hii ni ya kijinga sana, unaposema si wenzentu unamaanisha nini? nyinyi ni akina nani? na kwanini unataka watu wote wawe nyie.
    pili unapowashangaa watanzania kukataa elimu bure nakushangaa mwenyewe. Hivi ni nani alyefuta ada za mitihani mashuleni? hivi ada ya 20,000/= sio elimu bure? kujenga shule kila kata na kurahisisha watoto kutogharimia safari za mbali na kuepuka usumbufu sio elimu ya bure? tumieni akili mnabojenga hoja zenu.

    kuhusu pesa zilizoibwa, huoni hata aibu? hivi ni Rais gani aliyethubutu kuwapeleka viongozi waandamizi kwenye vyombo vya sheria tangu tupate uhuru kama si JK. ningetegemea mmumiminie sifa za kuchukua maamuzi mazito lakini ndio mnalaumi. msiwe na porojo zisizo na maana na ushabiki wa kibubusa.

    Binadamu kiumbe wa ajabu sana, Nyerere mlisema ametudumbukiza kwenye umasikini wa kutupwa (kutokana na ujamaa wake) lakini baada ya kuondoka tukamwita baba wa Taifa. Mwinyi mlimtukana hadi mkamaliza msamiati wa matusi lakini alipoondoka mkasema mzee wa busara (mzee wa ruksa). Mkapa mkamwita baba wa kuvunja mikataba, leo wengine wanasema ni baora ya mkapa. Leo hii JK ambaye mlimwita chaguo la mungu, ameonekana hafai, tusubiri akimaliza muda wake tuanze kumlilia. hii ndio hulka ya binadamu.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wavivu wakufikili mpo wengi sana si wewe peke yako congratulation mkuu!
     
  8. M

    Masauni JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shut up your big mouth you damn fool
     
  9. M

    Masauni JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nikiite wewe ni lipumbavu usiye kuwa na mfano. wewe unasema ada ya 20000 ni bure na kitu bure ni nini?
     
  10. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo watakao mchaguwa mwizi wa mke wa mtu ndio wenzetu!!!!
    ktk hukumu ya kiislamu mwizi wa fedha (benki kuu, epa, meremeta, rada, nk.) hukatwa mkono lakini mwizi wa mke wa mtu hupigwa mawe mpaka afe!!!!
     
  11. M

    Masauni JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa za majitaka. Nyinyi ndo tunaowasema si wenzetu, unaacha kuangalia mambo ya msingi naleta upumbavu hapa
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jibu swali Mkuu...
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    tunachotaka ni uchaguzi ufanyike kwa utulivu. suala la kurudi au kutorudi kikwete madarakani tuwaachie wana nchi walio wengi wataamua hivo.

    P.S SLAA KESHAIKOSA KURA YANGU!
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa maneno hayo ya Masauni WEWE KUDADEKI NDIYE MJINGA WA KUPINDUKIA. Kuna ujinga gani katika Maneno hayo ya Masauni?
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    wengi wao wakishapewa matshirt basi wanaridhika na wanataabika miaka mitano huku wakijua kuwa kutaabika ni haki yao
     
  16. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bure itakua -20000
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Utakuwa fisadi wewe, mwananchi wa kawaida hawezi kushabikia upumbavu wa mpumbavu mmoja anayechukulia nafasi ya upumbavu wa wapumbavu kama wewe kupumbazwa na vitu vya kipumbavu na kubaki wamepumbaa hawajui hata wanachostahili katika nchi yao:sick:!
     
  18. M

    Masauni JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachache wajinga kama wewe mtamchagua kikwete.
     
  19. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ulipomchagua kikwete mwaka 2005 ulikuwa mjinga sio? Sasa nani kakutoa huo ujinga wako?
    Watu wengine kwa nyepenyepesi tu!!!!
     
  20. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    hivi yale mabomu yenu 20 yameisha? Sasa iliyobaki ni matusi? Unataka tuanze kueka hoja pembeni tuanze matusi?
     
Loading...