wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

Discussion in 'Love Connect' started by mabwepand, Dec 28, 2012.

  1. m

    mabwepand Senior Member

    #1
    Dec 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni kijana ambaye Mungu Mwenyezi kanibariki katika maisha hela ya kutafuta mboga haipigi chena nimemaliza chuo kikuu plus elimu nyingine ya juu,katika mahusiano nilishapita kwingi na kuwa na wachumba ambao hatimae wlikuja niumiza na kusema hata kuoa sitaki tena kwa kipindi kirefu kidogo madada wa mjini kama ujuavyo wapo kimasilahi zaidi ya upendo nikawa naomba Mungu anipatie msichana wa kufanana nami awe mke wangu,Baada ya muda nilirudi kijiji kwenda kutafuta mke kiukweli nashukuru nilipata mke tena nasema mke ni mrembo mzuri ana ucha Mungu na isitoshe nilimkuta bikra kwa hiyo vijana wenzangu madada wa mjini tuachane nao au tuwe makini nao ila ujue mke wa ukweli wapo kijiji na tusiwadharau wazee wetu wakati wa kuoa ni vyema ukawataarifu nao wanaweza kukupatia mke mwema pia,ila turudi vijijini mwetu kuna wanawake wenye heshima na wazuri.Happy new year all ladies and Gents
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,399
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    ngoja aje ajanjaruke mjini ndio utashangaa na roho yako...kwanza wee na yeye the way u see the world ni tofauti...utatiambia
     
  3. Tized

    Tized JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2012
    Messages: 3,776
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 48
    Mkuu Hongera sana kama wewe ulibahatika, Nadhani ndio Mungu alikujibu hivyo WEWE, ila kusema wake wako vijijini au mijini sio sahihi mkuu. Mi nadhani tuendelee kuomba kama wewe ulivyoomba Mungu naye atatujibu kwa namna yake, kama ni kijijini sawa, mjini sawa, nje ya nchi sawa.

    Maneno ya hekima yanasema:-
    ''Mithali 19 : 14 - Nyumba na mali ni urithi apatao mtu kwa babaye; Bali mke mwenye busara, mtu hupewa na Bwana''
     
  4. LEARNED BROTHER

    LEARNED BROTHER JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 18
    Hongera kupata jiko.
    Wimbo wa Zubeda by Profesa Jay ukuburudishe.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,196
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Kuna ndugu yangu naye aliamua kama wewe; lkn sasa hivi anajuta maana Mnyamwezi Yule kalijua jiji na hivi mzuri. Mwanzoni tulifikiri kaka yetu ana makosa hasa baada ya kuwa na uhusiano mdada mwingine.
    Lkn baada ya kikao cha Mke na Mume; tulinyanyua mikono.

    Hivyo kama umepata Mke mwema shukuru Mungu; bado kuna waliopata virgins mjini na waliopata ****** bush.

    Point niliyoiona ni kushirikisha watu hasa wanaomfahamu binti ktk utafutaji; lkn swala la mjini vs vijijini; utuulize sisi tunaointeract na watu wa vijijini.
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mkuu nakushauri huyo mke wako mpya iwapo unataka aendelee kuwa mke mwema na asiuumize moyo wako, endelea kuishi naye huko huko kijijini. Lakini ukimleta mjini akishajanjaruka, kosa.
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahah zubeda kaletwa town ngoja aanze timbwili, anza kumsopsop na kumpa maujanja ya mujin asije kukuaibisha kwa rafikizo wakija homu!!
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,793
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe nae kwa hiyo ukimkuta bikira ndio hamgombani?hajikukutenda?hilo ni bomu ndugu yangu subiri lilipuke puuuuuuuu!af kuna tofauti kubwa sana ya aliyesoma na ambaye hajasoma.
     
  9. mwaJ

    mwaJ JF Tanzanite Member

    #9
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,086
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ha ha ha haa haaaaaaa! Mmmeanza kutangaza kuwa wake wanapatikana vijijini?! Ngoja batoto ba mujini batangulie huko kubasubirini. Munacheza na batoto ba mujini nyie? Lol!
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahah so batoto ba mujin banaweza kutangulia kijiji kuwangoja eeeh?? Ujanja kupata lol
     
  11. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,461
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 113
    Hata mjini mabikra tupo!!!!!
    hungera kwa kupata muke, ila mjini shule shamba kilimo!!!!!
     
  12. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,461
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 113
    Usidharau NAZI....EMBE tunda la msimu!!!
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    Mmh......!
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera. Hayo ni majibu ya maombi yako ndg yangu, mshukuru Mungu na endelea kumuombea mke wako mpenzi ili asibadilike, na mumche Mungu wote.

    Ila ndg zangu, mke mwema hutoka kwa Bwana, mke mwema hatoki kijijini au mjini, haijalishi ametoka pembe gani ya nchi/dunia, Mungu yeye hana mipaka, humpa mtu kulingana na anavyoomba au anavyoona yeye kuwa inafaa
     
  15. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Binafsi naona kama ni mapema sana kuanza kummwagia misifa hapa jamvini !! sana sana ungeishi nae japo miaka mitano hivi manake ndoa ni safari na safari ni hatua, hubadilika kama kinyonga hawa viumbe !!
     
  16. mwaJ

    mwaJ JF Tanzanite Member

    #16
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,086
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kumbe je? Ha ha ha haaaaaaaaa!
     
  17. mwaJ

    mwaJ JF Tanzanite Member

    #17
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,086
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mwenzenu amechangaya vyote! Yeye msomi mama mkulima! Mizani ime balance sawa sawia! Lol!
     
  18. B

    Boardroom Senior Member

    #18
    Dec 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam mkuu sina nia ya kukukatisha tamaa bali ningependa kukupa matumaini zaidi. Ukweli ninaye mke wa aina hiyo na kwa sasa naugulia. Nakushauri umuendeleze kama hana elimu na mfundishe kwa upole na uangalifu sana kaka.

    Nadhani kazi unayo, maana unaweza kujuta zaidi ya pale mwanzo. Usiyazingatie sana haya nisemayo maana ni mawazo yangu tu. chambua na fanyia kazi ya maana.
     
  19. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,586
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Preta, niko Arusha, u wapi wewe nikuvike pete ya uchumba?
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,920
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    mapema sana mkuu mshukuru mungu kwa kupatia mke mwema asijechanganyikia na atakayoyaona mjini ukaachwa solemba
     
  21. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #21
    Dec 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,679
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Sasa ndio umeandika kitu gani hapa?
     
  22. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #22
    Dec 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,938
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa mke mwema..
     
  23. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #23
    Dec 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,716
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 83
    khaaa....jamani jamani....mimi huyu huyuu.....?
     
  24. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #24
    Dec 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,920
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    kwani kuna mwingine
     
  25. m

    muhanga JF-Expert Member

    #25
    Dec 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 860
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kaka umeliwa!!! hakuna jambo baya kama mtu kujifunza jambo ukubwani! mkeo akipata mwalimu huyo hutakaa umshike atalimbuka na mji, atalimbuka na wanaume wengine, atalimbuka na kila kitu! jogoo la shamba haliwiki mjini na likiamua kuwika hapalaliki! utakuja kutuambia siku moja yakisha kukulia makubwa!
     
  26. monaco

    monaco JF-Expert Member

    #26
    Dec 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 928
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Kaka HONGERA SANA,SANA,
    Unajua bwana watu wanajifariji ooh ukimleta mjini atalipuka,noo,aaa wapi,kama mungu amekupangia THANKS TO HIM,WA MJINI WENGI NI UMIZA KICHWA KAKA,TENA UMPATE WA KINONDONI AHHH,Acha bwana.
    hawa wadada wa Dar bwana wana akili wanazozijua wao tu,hatuangalii anapendezaje kitu heshima bwana,
     
  27. Suprise

    Suprise JF-Expert Member

    #27
    Dec 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 2,690
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 36
    we vipi afu si wa mjini tukabanane na shemeji zake Natalia au unamaanisha nini
     
  28. Suprise

    Suprise JF-Expert Member

    #28
    Dec 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 2,690
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 36
    watu wa baya hiyo dedication daah
     
  29. Suprise

    Suprise JF-Expert Member

    #29
    Dec 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 2,690
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 36
    me kanikera kwelikweli
     
  30. Stamina

    Stamina JF-Expert Member

    #30
    Dec 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 877
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hongera sana kaka!! ila wanawake wengi wamekupinga coz ukweli unauma, hapa mjini hamna wanawake ni Gold digger tu!!
     

Share This Page