Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotafuta nyumba za kupanga suluhisho hili hapa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by EL MAGNIFICAL, Feb 19, 2011.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nyumba ! nyumba ! nyumba !!!!!!!

    nyumba nzuri inapangishwa,
    ipo gongo la mboto,
    inatazamana na jeshi la wananchi TZ !
    ipo kwenye fensi !
    ni self container !
    ina vyumba sita !
    sebule mbili !
    jiko moja na mabafu matatu !
    vyoo vya kisasa vinne !
    ina library na store mbili !
    kodi ni shiling 30000 kwa mwezi!
    mwenyenyumba anapokea hata kodi ya mwezi mmoja mmoja !!!!!!!!!
    karibu kwa maombi !!!!!!!!!!1
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    maombi nayatuma wapi?.....nahitaji hiyo nyumba ASAP
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Picha iko wapi?
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo nyumba ulioitaja nakumbuka iko inatizamana na Godown #5 lenye mabomu yaliyo expire!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hiyo nyumba write off in your books
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhhh mwambie Mwamnyange na Mwinyi wapange hapo
     
  7. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Picha iko wapi? wengine sisi vichwa vyetu vya panzi, hususan mimi. When I hear I forget, when I see I remember...
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaahaaa!
    Sio utani, wao ndo wakapange hapo
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hapo ndio pazuri, ingekuwa lugalo mh! Ningepata wasiwasi
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mkuu umekosea hapa sipo mahali pa matangazo ya Biashara hapa ni mahali pa habari za picha tu, ukitaka kutangaza mambo ya biashara hili tangazo lako weka hapa bonyeza ( Matangazo madogomadogo)
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    au unaonaje mkuu maana yote wanayaleta wao, waende wakaishi huko tuone watasema nini yakitokea kwenye familia zao
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    teh teh nimecheka sana,jf bwana ra ra ra rahaaaaaaa!
     
  13. B

    Bulletmanpaul Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongeza bei hapo jumba la kishua hilo nataka kuamia.
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Najua joke inahusu ukosefu wa usalama Gongolamboto (milipuko ya mabomu karibuni) - lakini ukweli ni kwamba Dar nzima haina usalama. Kambi za jeshi zimetapakaa kote na bila shaka zina maghala ya silaha. Milipuko ni suala la zamu tu kama hayo maghala hayaondolewi kabisa mjini.
     
  15. a

    atieno Senior Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh, hata aingepangishwa sh 100 nisingepanga
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha hahaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mbavu zangu mieeeeeee!!! Makamba ndio anastahili kukaa eneo hilo!!
     
  17. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acha uoga ww mambo hua hayaludii palepale bwana !
    za izi zamu ya wengine !
    kwa yalianza goms si mbagala bwana tuna maombi nafasi ya upendeleo kwako !!!!!!!!!!
    kwa mara ya kwanza !!!!!!!!!!!!
    kwa mara ya pili !!!!!!!!!!!!!!!!!
    kwa mara ya taaaaaaaaaaaa !!!!!!!!!!
     
  18. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio we aliyekuleta yule jamaa ambaye mbali na udalali ni mshenga !!!!!!!!!
    nikumbushe best !
     
  19. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata kwa viboko!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Imeshapata mpangaji kama bado nipatie mawasiliano basi
     
Loading...