Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotafuta Kwenda Majuu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kishongo, Jul 4, 2011.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bora niendelee 2 kuwa mvuvi hapa hapa tz!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani huyu Sakara bado hajawapata nduguze?
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe.
    Maisha Bora chini ya CCM yanawezekana.
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Aje fasta tuje tulime naye mchicha bonde la Msimbazi ,''Maisha bora bila ya kuajiriwa yanawezekana hapa bongo''
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaa Jamaaa kapigika mbaya halafu ni engineer du kweli box noma ngoja nibaki tanzania niendelea kukoga vumbi.
     
  7. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani saidieni taarifa hizi ziwafikie walengwa ,Hata na Serikali inahusika pia kwani huyo ni Mtanzania nguvukazi hiyo jamani. Asaidiwe arudi zake home atatufaa mahali fulani, Pia tutamnusuru uhai wake kama mwanadamu. Yamkini taarifa hizi hazipo serrikalini .Basi ziwafikie woote jamaa arudishwe nchini.
     
  8. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwanini asiende ubalozini ili wamasaidie? Kazi za ubalozi zetu nje nini kama sio kusadia watz?

    Kila wizara ni ufisadi aibu hii nchi
     
  9. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimempata ndugu yake anaitwa kwa jina mmoja Sakala yeye anasema yule Bwana Mohamed ni ndugu yake kabisa wa kuzaliwa.Mwenye details zaidi ampatie kwa namba hii +255 655 68 31 31
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Story ina walakini kidogo,

    Kwa kifupi Sakara alienda nchini Bulgaria kwenye miaka ya 1980 kusomea uhandisi, lakini hali ilimuendea vibaya mpaka kujikuta hana uwezo kabisa wa fedha na akiishi kwa shida mitaani. Angependa kurudi Tanzania lakini hana uwezo wa kujilipia nauli. Inasemekana baada ya kutangazwa amekufa, ndugu zake hawakuendelea kumtafuta, lakini ukweli ni kuwa yuko hai. Taarifa zake nyingine ni:

    Amezaliwa mwaka 1961
    Inakisiwa alisoma Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kati ya mwaka 1982 - 1984 halafu akaenda Bulgaria ambako alikuwepo mpaka kipindi napata taarifa hizi.

    Mara kaenda Bulgaria miaka ya 1980, halafu tena kasoma UD 1982 - 1984.
    Na pia miaka ya 1980s jamaa alikuwa na miaka mdogo sana, ina maana tayari alikuwa kaanza chuo kikuu mlimani?? au mie ndio sijalelewa mtiririko wa hii story??
     
  11. fxb

    fxb Senior Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania ni nchi yangu na nitaendelea kutumika hapahapa.
    Kama alivyosema Air Tanzania ubalozini angepata msaada lakini Tunao Ubalozi wetu Bulgaria?
    Pole sana Bro! Karibu Tanzania na Pole na maswahibu ya dunia
     
  12. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hili sio swala la ushabiki kwani hakuna mtu anayejua anamatatizo gani! siku hizi kila nchi ina Mtanzania sithani kama Watanzania wenzake wangeshidwa kumsaidia. Vilevile kuna watu wanaenda nchi za nje hasa hizo ambazo si tajiri na wanaanza kutumia vitu kama madawa ya kulevya n.k hivyo matatizo mengi yanatokana na watu wenyewe.

    Kama unataka kwenda nje ni lazima uelewe nchi hazifanani! Bulgaria na Marekani au Canada ni sehemu mbili tofauti. Mbona sisi tumekuja hapa USA miaka kumi tu mambo shari! Mambo mengine ya ma Box ni hate ya watu tu lakini maisha yanaweza kuanzia kwenye box wakati kijana anaenda shule lakini yakaishia kwenye wall. Hapa marekani watu wengi wanaweza kupanda ndege na kwenda bongo kimoja lakini hawafanyi hivyo!
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    yani me ni wa hapa hapa,mpaka kieleweke.
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kaka unatakiwa ujifunze lugha yako ya Taifa namaanisha ujifunze Kiswahili.

    Hiyo sentensi inajumuisha kuanzia 1980-1989 ndio kwa kiingereza wanaandika hivi 1980's

    Mtu wa miaka 21 anaweza kabisa kuwa chuo kikuu, hakuna tatizo hapo... Piga hisabati vizuri, utagundua kuwa labda ameanza shule ya msingi akiwa na umri wa miaka sita (6) au saba (7).
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aisee!!lazima atakuwa teja,haya nyie mnaokimbilia nje pateni lesson hapo,mambo sio easy kama tunavyofikiri
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyu mtu alikwenda kutafuta elimu, na alikuwa anajitegemea hakuwa analipiwa na serikali au mtu yoyote...! Kwa hiyo uwezekano wa kutofanikiwa ni mkubwa sana... Huyu mtu anapaswa kupongezwa kwa sababu ameonyesha ujasiri mkubwa katika maisha yake...! Amejaribu.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan ni lugha ya 2 kwake
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    i like this
     
Loading...