Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaosoma Chuo cha sanaa Bagamoyo wanapata mkopo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Konzogwe, Apr 8, 2009.

  1. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    (Nauliza kwa niaba) Nahitaji kusoma chuo cha sanaa Bagamoyo lakini ukweli ni kwamba sina hela kumudu fees...

    Naomba niulize kwa anayejua,hivi hamna MKOPO kama ilivyo univarsities?

    Au kama kuna namna nyingine ya msaada niambieni.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,560
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama bodi inatoa mikopo kwa chuo cha sanaa.....Bagamoyo.kaza msuli utafute ada ukasome....kama kweli wataka kusoma pale...
     
  3. Mchoraji Cyper255

    Mchoraji Cyper255 JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2015
    Joined: Nov 21, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Naomba kiifufua hii post tena.

    Karibuni.
     
Loading...