Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoshanglia 'adhabu' hiii...........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Feb 28, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Inafahamika kuwa siku hizi wanawake wengi wanafanya maamuzi kwa utashi wao..
    tofauti na zamani....siku hizi wamewezeshwa na wanaweza......
    wapo wanaotongoza wenyewe wanaume...
    wapo wanaotoka nje ya ndoa kwa revenge....
    wengine 'for just having fun' na kadhalika.......
    na wengine hata hukana kuwa wameolewa wanapokutana na vidume
    huko mitaani......

    sasa swali langu ni hili......kwa nini katika jamii ya kitanzania watu weengi
    mno wanashabikia na kuunga mkono pale mwanaume anapofumaniwa na mke wa mtu
    kupewa 'adhabu ya kulawitiwa'........??????

    na kwa nini adhabu hii ni 'maarufu' mno kwa watanzania..while masuala ya sex
    kwa wake na waume za watu yapo dunia nzima??????

    na kwa nini jamii hii inapinga mno vitendo vya ki shoga while at the same time
    inashabikia mno 'adhabu' ya aina hii.......

    ni jambo la kawaida mwanaume anaetembea na mke wa mtu kuonywa kuwa 'atafanyiziwa'
    akikamatwa kama vile huyo mwanaume huyo ni 'mbakaji vile'
    na sio kuwa ni maamuzi ya watu wazima wawili.......inakuwaje?????????
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dhana ya kwamba mwanamke ni 'mali' (property) ya mwanaume bado ipo kwenye fikra zetu.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh???????

    Itakuwa ni contradiction kwenye jamii kama kweli hili lipo.
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah! Kulawitiwa c mchezo
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    tena nikuambie kitu...ukimlawiti mgoni wako hutakaa usamehe na kusahau; haimalizi kosa wala kukupa wewe unafuu..........sana sana inakuumiza zaidi
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii dhana haifutiki tu
    hata kama mfano humu ndani tunawasikia jinsi walivyo independent mind..
    na jinsi walivyo na utashi kwa maamuzi yao?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa inasaidia nini katika kumfanya mkeo akupende upya?
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    The boss kuna mtu kakutisha nini kama vipi achana na nyumba ndogo tulia ili swala la kulawitiwa uwe unalisikia tu na likupitie mbali.
     
  9. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aisee Boss dhana nyingi potofu katika jamii kufutika huwa ni kazi kubwa sana.

    Huhitaji mapinduzi ya kifikra ya kijumla, jambo ambalo huchukua vizazi na vizazi ili kutokea.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi nikifumania na deal na wife tu
    sidhani kama ni wise kumuadhibu mtu ambae pengine hakujua in the first place ana deal na mke wa mtu...
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    the sweetest revenge is to give the wrongdoer a dose of his own medicine
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    changia mada bila kuleta speculation aisee
    hapa sizungumzii maisha yangu...
    tunajadili jamii....
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haisaidii lolote
    inaongeza hasira na hisia za guility tu

     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    yaani mtu kumpa raha mkeo ni 'medicine'???
    how?
    what if mkeo ndo kapenda iwe hivyo???
    au hujui wanawak wana utashi wao pia??????
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na inaweza kuanzisha cycle ya revenge....
    we umetuma watu wakamlawiti..
    yeye anatuma watu wanakuua...
    ndugu zako wana revenge e.t.c....
     
  16. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Very wise of you Boss.

    Deal na yule aliyekulia yamini kuwa atakuwa mwaminifu kwako. Ku deal na jitu ambalo pengine hata hulijui kwangu mimi hiyo ni move isiyo ya busara wala hekima.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mbona mengine tuna adapt kwa haraka?
    hivi hatujiulizi nchi zingine wana deal vipi na masuala haya????
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hivi imagine mkeo ni full mcharuko
    utatoa adhabu hiyo kwa wangapi?
    na utaishi under fear ya visasi for how long?
     
  19. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena usipoangalia unaweza ukadundwa vilevile.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wanawake wanatucheka mno....
    tunashangilia kupeana adhabu za kudhalilishana
    while mwenzio labda ana vibuzi hata vitano
    we unampa huyo mmoja adhabu..
    wengine wanakula kiulainiii....na yeye anakucheka tu....
     
Loading...