Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaosema viongozi wa dini wavue majoho ni malaya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jan 13, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imesemwa na padre anayeingoza misa ya mazishi ya Denis Shirima muda mfupi uliopita huko Rombo Moshi.
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    safi kama anataka wavue nguo awategee muda wa kulala.
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Source ni Alberto Msando akiwa kwenye viwanja vya maziko Rombo
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli kabisa,
    Aliyesema hivyo ni pashkuna Meli Kitanda, jina lake tu linaonesha yeye ni kitanda kwa hiyo ni mtu wa kufirigiswa firigiswa. Ana kaugonjwa ka kutamani wanaume wa aina fulani, au wanaovaa mavazi ya aina fulani, na hali hii humtokea kwa nyakati tofauti tofauti mfano leo anaweza akampenda mwanaume mchafu, kesho akampenda nadhifu, keshokutwa akampenda mrefu, n.k. Hivyo kwa siku aliyotamka maneno hayo alitamani kufirigiswa na mwanaume anayevaa kama askof so alitamani maaskof wavue majoho wabaki watupu kwa ajili ya kumshulika. Hana aibu huyu pashkuna raia wa sudan kaskazini.
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    DUH!!!!
    vere vere!!!
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huyo kiongozi aliesema hivyo atakuwa hana adabu na inafaa kuepukwa ,hivi ni katika maandiko au aya gani ameona kauli hiyo,kwa maneno hayo kama ameyasema huyo Padre basi ni bora huyo aliesema ya kuvua majoho.Maana Slaa amevua joho la upadre na sasa yupo kwenye ulingo ,nyie wengine acheni kufurahikia mambo yachunguzeni kwanza, nionavyo ni kweli kabisa kuwa wanaotaka kuingia siasa wavue majoho vyenginevyo watatukufurisha.
     
  8. K

    Kiponya Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilichobaini ni kwamba kuna muda unafika baadhi ya wana JF wanapandwa na jazba na kukosa Hekima, mfano hawa viongozi wa dini zetu (walio wengi) wamesahau hata mission statement za madhehebu/Dini zao, wakafikia ya kutoa matamko ya kisiasa. Kukemea maovu sawa, lakini kanisa linaposema halimtambui Meya, so what?????????????????? Hapo ndo huwa sielewi kabisa.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    This dude is back to normal.....pumbalization at the best!
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nini hicho mkuu?
     
  11. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,503
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    utaelewa tu we subiri!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mwiba amerudia hali yake ya kuweka crap! Jana aliweka badiko zuri sana nilimfurahia kimtindo.
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,kaua kabisaaa
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mgema akisifiwa tembo hulitia maji.... rev. jana mlitoa thanks nyingi sana ...back into his addictions
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Kamaliza kabisa bila kuuma meno
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui jana alikuwa amekula nini?
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    malaya walikuako toka enzi.mfano ni maria magdalena ingawa baadae alisadiki na kuwa mtu wa kwanza kumuona yesu baada ya kufufuka.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Vere Vere
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mtu aitwa kitanda ati?
     
  20. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Acha uzezeta wewe, unadhani haki ya watu inapodhulumiwa kwenye siasa watanyamaza? Wapo kwaajili ya Haki, iwe kanisani, Ikulu, majumbani.
     
Loading...