Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaosema tunaachiwa MASHIMO Muwapuuze-NGEREJA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adharusi, Mar 21, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    chanzo star tv-habar,anasema watanzania muwapuuze wale wote wanaosema tunaibiwa madin na kuachiwa mashimo,anadai serikali iko makini(atakama kuna viwanja vya ndege katika migodi)
    Mi binafs najiuliza je tunachopata kinalingana na uhalisia
    Iwa mwema
    Wakatabahu
    Adharusi
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Atasema nini si juzi hapa alikuwa huko kuomba fedha za sherehe ya miaka 35 ya CCM na yeye mwenyewe Ngereja alikiri kukilimia fedha hizo,angoje tu bado kitambo kidogo atajikuta lupango huyo
     
Loading...