Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaosahihisha mitihani wagoma baada ya kuchakachuliwa posho zao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MADORO, Dec 2, 2011.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waalimu wanaosahihisha mitihani katika Chuo cha Ualimu, Mandaka katika Mkoa wa kilimanjaro wameingia mgogoro na serikali na wanataka kugoma kuendelea kufanya kazi hiyo baada ya pesa waliyokuwa wameandikiwa katika barua zao kuchakachuliwa na kupewa ziingine kinyume cha makubaliano. Pesa zimepungua toka 900 kwa kila karatasi ya mtihani hadi 700 kwa kila karatasi kwa waalimu wote waliopo huko. Kwa mujibu wa idadi yao na hesabu ya pesa wanayokatwa wanasema ikikatwa yote yaweza kufikia milioni 300. Wenye taarifa zaidi waliopo pale watujuze zaidi.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Chakachua mshiko kama kawa.
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani ualimu si ni wito sasa why wagome?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila mbuzi anakula kutokana na urefu wa kamba yake.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wito ilikuwa zamani wakati kila kitu kilikuwa bure,kwa sasa ni tofauti sana mambo yamebadilika maisha yamekuwa tofauti na zamani vitu vipo juu na maisha yamepanda

    so wapewe haki yao kama walivyo kubaliana
     
  6. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana na wewe cku hizi umekuwa mfupi wa mawazo kiasi hiki??? Pole sana!!
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Chakachua nikuchakachue! pwa!!
     
Loading...