Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaopumuliwa mgongoni tuwasaidiaje ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 20, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na wimbi kubwa la wanaume kuamua kwenda kinyume na maumbile na kundi hili sasa
    aliangalii kama ni wakurugenzi ma engineer yaani imeenda beyond limit..

    sasa basi tumekuwa ama tumeona thread nyingi sana zikiwasema na zingine zikitoa maamuzi ya kunyongwa ingawa ni mapema sana kuchukua uhai wa mtu nikiamini bado wapo wana jf wenye uwezo wa kuwashauri wenzetu hawa walioamua.

    Kuparuriwa migongo najuwa wapo waathirika wakundi hili hata humu JF ila naomba ifike sasa tuanze kutoa msaada kwao wafanyeje ili waweze kuondokana na uchafu huu ama dhamabi hii najua na naamini kama kahaba anageuka na kumjua Mungu sembuse hawa bana!!

    Ukiwa kama ndugu wa karibu ama mwathirika wa hili maoni yako nini juu ya kuachana na katabia haka. Nilikuwa na jiran yangu angekuwa hai angesaidia kutoa maoni kama mwathirika bahati mbaya MBWA walimtafuna kule Rainbow Mbezi beach akiinamishwa na waarabu!!
     
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa izo colour nlivyozichanganua sina la kuongeza...maana kama ni ndoa wanazo,wanaziheshimu,wanafanya kazi zao.ni 100% men,na anafanya hayo na mwenzie mwenye upeo kama wake kwa gia y afreindship........am done!!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi huwezi kupost mada inshortway
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pdidy loh.......................................
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pdidy....kwani wamesema wanahitaji msaada? Unamsaidiaje mtu asiyehitaji msaada? Sisi tusiohusika ndio tunaona ni tatizo na pengine wanahitaji msaada, wenyewe wanajiona wako sawa tu na hawahitaji msaada...tuwaache!
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio waathirika. wana akili zao timam, na full integrity. Na hawahitaji msaada pia. Initiating something (even good) without consulting the people you intend to help, is a plot against them. Hivo anzisha kwanza thread yakuuliza: Homosexuals, do you need help? if yes how can we help you?
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaongeaji mno aka kamtu!!
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Itabidi Piddy uanzishe NGOS nyingi:
    1. Kwa wanaopumuliwa.
    2. Kwa wanaopumulia
    3. Kwa wanaopumuliana
    4. Kwa wanaojiuza
    5. Kwa wanaonunua
    6. Kwa wasiotaka kuoa
    7. Kwa wanaopoteza bikra zao (wanaume na wanawake)
    8. Kwa wanaokimbilia nyumba ndogo
    9. .............................
    10. ........................... orodha ni kubwa. Kwa nini kwa wanaopumuliwa tu?
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanafanya kwa raha zao sidhani kama wanahitaji msaada sabau ni watu na akilizao na wengine na wana family pia.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,206
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Hii sredi itaondolewa sasa hivi!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    binafsi nadili na no 8 mkuu ila nikipata usajili no 9 ntajaribu
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hilo nalo neno!!!!!!!!!!haloooooooooooo ya feisiii buku

    hamuuuuuuuuuuuuu nimetekenya mgongo nini mkwe??
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Suala hili humu MMU huwa HALIJADILIKI!! Sielewi ni kwa nini. Kwamba humu MMU wako wengi wanaoshiriki hako kamchezo au wako wengi wanaokapinga hako kamchezo!? Likija hili suala basi kila mtu unaona yuko kimcharukocharuko.

    Kulikoni jamani tuelezane!!
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwanza inabidi wakubali ni tatizo ndio unaweza kuwasaidia,kama hawaoni tatizo unapoteza muda,halafu naona kama umechelewa ungemsaidia yule jirani yako kwanza.Kutaja kuwa alikuwa anainamishwa na mtu wa jamii flani haliondoi tatizo kwakuwa wainamishaji ni kutoka jamii na makabila yote.
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    em ajotokeze shoga mmoja tuongee kwa mifano zaidi
     
Loading...