Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaopenda kufanya kazi ulaya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mpigilie, Jan 9, 2012.

  1. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakati nafanya kazi uingereza,masharti haya yalikua yamebandikwa ofisini kwetu:
    1. Marufuku kucheka ofisini
    > Kucheka kunapunguza concentration kazini

    2. Hairuhusiwi kwenda kujisaidia haja kubwa
    > Tendo hilo linachukua mda mrefu hivyo ni wastage of time

    3. Kusalimiana ni mara moja tu kwa wiki (jumatatu tu)
    > Salamu zinapoteza muda

    4. Mawasiliano yote ni kwa njia ya computer,including salamu,kucheka,kuomba msaada mfano kama umeumia,kupiga miayo kama ishara ya uchovu...


    Wadau mnaweza kunikumbusha masharti mengine niliyoyasahau
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hayo masharti nilihadithiwa na jamaa mmoja ni ya kuzimu
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona kama ni kuvunja haki za binadamu??
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hayo masharti,mmmh
    na Ban Ki Moon naye anayafuata?
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba watuletee huku maana kuna watani zangu wanaalimiana nusu saa na ushee kila baada ya masaa mawili wakionana
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mkuu kama hajakubwa ni wastage of time sasa nafanya kazi kwa sababu gani
     
  7. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanamaanisha ukitoka home uwe umemaliza haja zako,kubwa na ndogo. Ukiingia ofisini ni kazi tu
     
  8. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiongoz usiwatishe wanaotaka kwenda kujaribu maisha ulaya
     
  9. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unawazungumzia wale wa kanda za juu kusini??
     
  10. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kujamba marufuku coz utasababisha watu wapoteze muda kwa kujipuliza kufukuza harufu chafu...hii naikumbuka sana kipindi nipo germany kwenye ofisi ya kusafirisha mizigo kwa treni
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    poleni sana ndugu zetu. Nalog off
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Imetulia Mkuu. Kujamba NO.
     
Loading...