Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaopeleka watoto kusoma Kenya na Uganda mmeliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Dec 9, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utafiti wa hivi karibuni uliochapishwa na gazeti la kila siku la Daily Nation la Kenya umeonyesha kuwa Kenya inaongoza kwenye somo la hisabati kwa shule za msingi huku Tanzania ikiongoza katika kusoma. Utafiti huu uliohusisha nchi za Kusini na Mashariki mwa Afrika unaonyesha nchi za Uganda, Zambia, Malawi na Msumbiji kufanya vibaya zaidi. Hivyo tunaweza kusema kuwa wazazi wa kitanzania wanaopeleka watoto wao Kenya na Uganda wameliwa. Kwa habari zaidi BONYEZA HAPA
     
Loading...