Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoolewa ndio Chanzo...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kisasangwe, Jun 6, 2011.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimejaribu kuchunguza sana kwanini gharama za harusi siku hizi zinakua juu na kufanya watu wachoke hata kuchangia nikagundua yafuatayo

    Wanawake waolewaji ndio chanzo

    1. Wanataka mashindano…. Kaona harusi ya Fulani ilikua vile so nae anataka yake ifunike. Rafiki yake alikuwa na kitchen party, sendoff na harusi , nae anataka hivyo hivyo. Nguo ya harusi, pete na mapambo shogake alitumia mil 6 ye anataka amfunike kwa 8.

    2. Wanataka kila mtu ajue. Most of wanawake wanatamani kuolewa, wengine wanataka tu ile kujulikana nae aliwahi kuolewa so wanataka bonge ya party ili iwe masimulizi hata kama ataachika.

    Jamani nimeshuhudia mimi dada mmoja alikomaa na mzungu wa watu ili tu aolewe na kuwatambia wenzake. Akakomaa na michango na mikopo ili kufanikisha zoezi. After miezi 3 mzungu karudi kwao, yeye kabaki hapa mwaka sasa, akiulizwa anadai alishaolewa so ameondoa nuksi. Hapa ndo napojiuliza hivi kwani kina dada mkiacha tabia ya kupenda vya ghali hata kama hamviwezi mtapungukiwa nini.

    Matokeo yake ni kwamba mnafunga ndoa ya kifahari afu after miezi mnatofautiana huku hamjalipa hata madeni mlokopa kujazia michango. Watu wanakaa hata mwaka bado wanadaiwa kisa harusi. HIVI KWANI FAHARI YA NDOA NI KUFANYA SHEREHE KUUUUBWA?

    Waoaji wenye washaanza kustukia wanachakachua wanasepa.

    Siku hizi hata engagement party zinachangiwa lol… mtu anataka jiparti kuubwa mbaya pale kijana anaposepa na kuacha mtu na kidole chake.

    Jamani wanawake hebu badilikeni. Hizi tamaa na matamanio yasiyo mpaka yanasababisha hata kutoolewa mapema manake mtu akiona unampangia gharama kibao anakimbia. Sasa utakimbiwa na wangapi kisa tamaa za kufanya mambo makuuubwa hata pale usipoweza?
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwe hii research yako umefannyia wapi?
     
  3. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa wanafanya mchakato wa kuolewa, walioolewa na waliokimbiwa na waliokua wawaoe....
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani sample size ilikua watu wawili.... LOL:whistle::whistle::whistle::whistle::whistle::whistle::whistle:
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mi nashangaa..mbona kuna wanaume wanapooa wao ndio hutaka mambo ya juu?
     
  6. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wachache. na wanafanya hivyo kuwaridhisha waolewaji.
     
Loading...