Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaongoza kwa kupigwa ban

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by std7, Jun 13, 2011.

  1. std7

    std7 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    1. Baadhi ya wafuasi na mashabiki wa cdm. kwa sababu kukashfu na kutukana. 2. Baadhi ya watu wenye msimamo mkali wa kidini kwa kudharau na kubeza hata kutukana imani za watu wengine. 3. Baadhi ya wafuasi na mashabiki wa ccm. kwa kurudisha mashambuli na kujikuta wako nje ya mstari. au nje utaratibu na sheria jamvi. so NO.1 CDM. NO.2 WENYE MSIMAMO MKALI WA KIDINI. NO.3 CCM. na wewe endelea.. kuwaorodhesha pasi.. upendeleo.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii thread ina manufaa gani? Im just questioning ......
     
  3. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mtu mwenyewe std7 anastress na matokeo ya necta
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ungeamua kukaa kimya nadhani ingekuwa vizuri zaidi,kuliko majibu utakayo yapata kutokana na upupu uliouanzisha/
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Angalia username yake utapata majibu ya maswali yako yote,.........
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Pole Mch. Ungesoma ID yake you could have relaxed na kutouliza swali hili.................typical as his/her ID.........Ndiyo yaliyo ndani ya uwezo wake, msamehe tu bure
     
Loading...