Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaomtetea Kikwete waorodheshe hapa mambo ya msingi aliyofanya mpaka sasa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 6, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Kumekuwa na malumbano kuhusu uwezo wa JK kuongoza nchi. Wengine wanamsifu na wengine wanajuta kuwa na rais wa aina yake. Mnaonaje tukiorodhesha hapa mambo ya msingi aliyofanya jk tangu alipochukua usukani wa kuongoza nchi yetu. Wenye kumbukumbu nzuri waorodheshe hapa. Yawe ni mambo ya msingi tu.
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    (i) Amedumisha uhuru wa vyombo vya habari.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Mambo mazuri

    1. Kwenda nchi za nje, kuangalia NBA na kubembea
    2. Kuleta udini
    3. kununua waandishi wa habari
    4. Kuikuza rushwa


    Mambo mabaya ya Kikwete

    1. Kutaka uundwaji wa katiba mpya
    2. wabunge wake kuiba kura majimboni
    3

    Hii nimesema kwa mujibu wa akili na brain ya Kikwete! Kwa mujibu wa akili na uwezo wangu, I wouldnt dare to discuss anything regarding the performance of Kikwete, he failed long before he though of being president!!! what more shall we discuss

    Nimekutana na wanafunzi wengi wa sekondari wasichana, Jangwani, Zanaki, Tambaza, kisutu n.k YOU WILL NEVER BELIEVE THEY ADORE HIM HANDSOMELY et mzuri wa sura na anavutia, Believe me kwa mwenye akili timamu hata hawa wanaomsifia wako delusional na aidha uzuri au protocal za kirais...... watoto wa kike wameheuka kwa JK research it........

    So hao wanaomsifia unaweza kukuta wengi ni baadhi ya akina dada, hata kama ID yake humu ni ya kiume, who knows?
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    -Hana dhamira ya dhati kupambana na rushwa au ufisadi
    -Ana teuwa viongozi wa watu kwa misingi ya upendeleo.
    -Ame asisi suala la udini nchini.
    -Ali ingia madarakani kwa karamu ana safisha njia ya kubaki madarakani kwa kutumia bunduki
    -
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nahitaji ufafanuzi kwani arusha tulishuhudia wandishi wakipata kibano, kufutiwa picha na video walizo kuwa wamerecord, juzi polisi walivamia global publisher, aliahidi hulishugulikia swala la kubenea lakini sikuona utekelezaji...
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280

    How, hivi JK an nguvu ya watu kutotumiana e-mails na kupost ma document kwenye blogs?? hao waandishi wa habari wengi wanawasema wengine hawamgusi JK believe me!

    Alama za nyakati kwa sasa huwezi kuzuia uhuru wa vyombo vya habari
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :twitch: Uhuru wa vyombo vya habari umedumishwa na watoa misaada kwa ombaomba Kikwete, ukitaka kupata misaada lazima ufuate masharti yao. Kwa hiyo hajadumisha Uhuru wa vyombo vya habari.

    1. Mikataba feki
    2. Rushwa imeongezeka
    3. Ajira zimepungua kwa kasi
    4. ufanisi wa umma umepungua kwenye serikali
    5. Wizara 1 au 2 tu ndio inayotoa huduma kwa wananchi (Mambo ya Ndani, tena kwa ajili ya Passport) na Licence zilizobakia zote ni
    zakifisadi kama yeye mwenyewe Kikwete
    6. Mjeuri, Kiburi, Mjinga na Ana anguka hovyo kama mgonjwa wa kifafa
    7. Chekacheka hovyo kama %^%&^*&%$
    8. Mliliki wa Dowans
    9. Ameifanya nchi yetu kuwa Maskini mara dufu
    10. Wawekezaji wageni wanapewa kipaumbele kuliko wazawa
    11. Mzawa hana haki ndani ya nchi yake kuliko mgeni
    12. wengine mmalizie hapo maana njaa inaniuma ngoja nipike kidogo wanaJF:roll:
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Namsifia sana JK kwa kuwa kiongozi asiyeitambua nafasi yake kwa jamii
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nasikitika kusema kwamba... hadi sasa sioni zaidi ya kushindwa kuwashughulikia maswahiba wake
    ameachia vicheche kwenye UVCCM kuendelea kuidhalilisha CCM
    hajafanya mabadiliko kwenye watendaji waandamizi wa agencies na mashirika kwasbabu wengi ni washikaji wake
    ameamua kulea watendaji wabovu wa serikali kwasbabu ya "wema" wake
    amemvumilia sana makamba
    anabeba matatizo ya watendaji wake
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Rais muoga anayeweza kuita FFU akiona nzi wanazunguka meza ya chakula nyumbani kwake.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu punguza hasira utaua.....ila uliyoyasema ni kweli
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ..............angalau nimecheka wkend hii...
     
  13. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ameongeza kwa kiasi kikubwa elimu yetu kwa kutupatia shule kila kata zinazozaa ZIRO kwa kwenda mbele hadi kufikia waliofaulu kua asilimia 11. Very wonderful step in the educational sector of our country
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I loughed so loud my daughter was concerned!!! Ni kweli kabisa
     
  15. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Samahani wandugu nilichangia lakini nilisahau jambo moja la msingi alilofanya Jk nalo ni KUDUMISHA MSHIKAMANO NA UPENDO MIONGONI MWA WANACHAMA WA CCM. Kwa kweli hilo namsifu sana.
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    katika sekta ya michezo
    1. Alimleta marcio maximo ingawa sina uhakika na perfomance yake
    2. Alienda santiago barnabeu kupewa jezi ya madrid na kutuahidi real madrid itakuja bongo hadi leo hola! hatujawaona
    3.Amejitahidi kuhudhuria mechi nyingi za taifa staz ila zote alizoenda tulifungwa nyingi na chache droo cjui alkuwa anahamasisha au anatisha vijana wetu!
    4. Alimuita hasheem ikulu cjui ka nani wakati kuna watu wana shida wanataka kumuona rais hawapati chance
    5. Alitumia bilion 3 kuwaleta brazil, tukafungwa magoli ya kutosha cha kufurahisha wimbo wa taifa uligoma haukupigwa.
    KIFAMILIA
    1.urais likawa jambo la familia mke wake na watoto walizunguka kumpigia kampeni kwa rasilimali za chama wakati chama kina watu waliojariwa kwa kazi hiyo.
    2. Kaongeza sasa tumekuwa na title ya 1st son eg riz1

    Mi ni hayo tu ingawa yako mafanikio mengine kichama, kitaifa, kidini, kijamii n.k
     
  17. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Duuu, kumbe kuna mambo mengi sana ya msingi aliyotufanyia watanzania!!! Ningekuwa na uwezo ningebadili katiba ili agombee tena ifikapo 2015.
     
  18. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kwa umbaaaaaali naanza kuunga mkono!
     
  19. c

    cray Senior Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1. Kadumisha urafiki na fisadi Rostam aziz
    2. karuhusu mauaji Arusha na Mbarali
    3. Kakubali kubadirishana dhahabu na vyandarua
    4. Mpango wake wakutumia uislam kama njia yakuficha ujinga wake(udini)
    5. Kumung'unya maneno ka baba mdogo wake makamba, hata kwenye issues sensitive za nchi
    6. Katengeneza 0 & 4 by 88.1%
    7. Mwanamitindo wakuonyesha mr. beautiful TZ hasa wakati wa hotuba za kitaifa.
     
  20. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    maendeleo ya nchi hayawezi kutegemea nguvu ya mtu mmoja tu. ni lazima kila mmoja wetu katika nafasi yake atimize wajibu ndiyo tutaona maendeleo.
    wengi humu wana mavyeo makubwa na wakati mwingi wanakuwa ni watu wa malalamiko lukuki huku wakiwa hawatimizi wajibu wao. unaweza kuona baadhi ya kero zinazoongelewa zinawahusu baadhi yetu humuhumu JF.
    udhaifu wa serikali unatokana pia na udhaifu wa wananchi. historia inaonyesha nchi zilizo na maendeleo kuna push kubwa toka kwa wananchi, na watu wanafanya kazi hawakai vijiweni kama bongo.
     
Loading...