Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaoleta vurugu za kidini wanadekezwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Oct 18, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kimsingi, hali ya uchomaji makanisa kama inaendelea kuwa hivi ni bora JWTZ waingilie kati, maana aidha Polisi wamezidiwa au kushindwa kupata habari beforehand.

    Simaanishi kuwa JWTZ ndio suluhu ya mwisho, lakini watasaidia kufanya uchunguzi wa hujuma hizi ili angalau kuwapata watu wachache watakaosaidia kueleze mipango hii inafanyiwa wapi, na iko nyuma ya watu gani.

    Kwa wakati huu, wakristo endeleeni kudumisha amani na kuwa na roho ya kutolipiza kisasi, maana mkithubutu kufanya kitu, utakuwa ndiyo mwanzo wa mwisho wa Taifa linaloitwa Tanzania.
    Mwisho niwape pole sana Vigango, Usharika na Parokia zote ambao wamechomewa makanisa yao...Mungu atawapa makanisa mazuri kuliko yale.
     
  2. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, hali ya Zanzibar si njema. Na huku Dar nako tunaambiwa kesho itakuwa balaa baada ya swala ya Ijumaa. Nashauri JWTZ wakae mkao wa kuoiokoa jamii isiyo na hatia katika kadhia hii.
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wote ni ndugu wa Tanzania,naombeni jamani haya mambo yaishe tuishi kwa amani na upendo.Vita ni mbaya,tumeona Rwanda,Burundi,DR Congo.

    Naomba masheikh na maaskofu wakae pamoja wamalize hili sakata,polisi hawawezi kumaliza hili sakata la udini.
     
  4. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nakubaliana na ww...., sasa baada ya polisi kuuwawa znz,, nadhani utaona kamata kamata.., yani makanisa yote yaliyochomwa tangu kipindi ile,, hakuna cha maana polisi wamefanya..,

    mm nadhani jwtz ifanye internal security at least miezi mitatu afu utaona difference
     
  5. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Hofu yangu ni kwamba muziki huu ni mnene, inabidi JWTZ wawe tayari kusaidia, hasa kulinda makanisa na taasisi zisizo za kiislamu maana wenzetu hawa, wengi wao akili zao zinaishia kwenye ushauri wanaoupata kutoka kwa maustaadhi wao, basi!
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Paka Jimmy, uko sawa kabisa kuwa Police wamezidiwa wao ni mabomu ya machozi tu, tena polisi 10 waandamanaji 400.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ujumbe mzuri nataka hao jamaa wapigwe kweli ili iwe fundisho.....
     
  8. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna ka -operesheni kanaitwa "Operesheni Okoa"kakipita hako mambo yote yatakuwa shwari kabisa.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu kwanini maasikofu wakae na mashehe, mimi naona hao mashehe ndo waangalie uwezekano wakuwatuliza hao watu wao!
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Police watafanya nini? mnataka kuchukua kazi yao.
     
  11. r

    raymg JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pengine itakua ndo mazoez kuelekea Malawi......
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni mpaka achomwe nani ndio washituke?
    Ni mpaka auwawe nani ndio wajue hali si shwari?
    Ni mpaka Ikulu ivamiwe ndio wataamka?
     
  13. m

    mdunya JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu tuokoe!
     
  14. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,331
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Mkuu Thanda, funguka zaidi, kameasisiwa na nani hako? na malengo yake ni yapi? ni ka kidini au kijamii? wengine tumeanza kuigopa sasa hii mikoa ya pwani, mikoa hii kama isingekaliwa na wageni, madrasa zingekua everywhere!
     
  15. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nawasubiri waislamu kesho hapa maeneo ya kanisani waje waone shughuli yake maana uvumilivu tena basi
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    hakuna haja kupambana nao usalama wa taifa upate update kuwa watavamia wapi na hayo maeneo yapewe ulinzi wa kutosha wakisogea tu wapate wanachostahili,!!wakiandamana acha waandamane wakitaka hata kuhutubia uwanja wa taifa waruhusiwe ila wakisogolea kanisa au kituo cha polisi au taasisi ya serikali wapewe kile wanastahili!
     
  17. Mura Weito

    Mura Weito Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi nilisikia Kiongozi mmoja wa jeshi la polisi akisema kuwa Polisi ni wachache hali inayowapelekea kwa polisi mmoja kumiliki watu 1300. Je hii ni halali?
     
  18. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    yeah inaitwa operation noa panga!
     
  19. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    jamani hizo ni vurugu sio vita, bado hatujafika mahali ambapo JWTZ wanahitajika kuingia mtaani. hadhi ya jeshi ni kubwa sana sio kutuliza ghasia ambazo polisi wanauwezo wa kutuliza wakijipamga. na polisi wenyewe wanaweza wakawa sehemu ya tatizo kama wakiwa neutral hawatashindwa kuzuia tatizo, shida ni kuwa wenyewe wameshalikoroga kwa kutumika vibaya. hata hivyo nachelea kusema kuwa bado JWTZ hatujahitaji waingie mtaani.

    hivi mwajua maana ya JWTZ kuingia mtaani?
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wahuni wachache hawataweza kufanya lolote... Ingekuwa Arusha ningetishika, but hakuna mtu asiyejua kuwa watu wa Dar ni waoga kuliko kunguru...
     
Loading...