Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaojua utajiri wa Ridhiwani ni Dr. Slaa na mzee Mtikila tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tikatika, Dec 13, 2011.

  1. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Jana ilikuwa na kesi inayo wakabili watu wawili dr Slaa na mzee Mtikila na vyombo vya habari vilivyo ripoti kauli zao dhidi ya utajiri wa Ridhiwani .

    swali kwa wana JF na wa TZ KWA ujumla, je wanaojua upolaji mali zetu na sehemu zilipo ni hao wawili tu? na kama mpo wengine mnonaje mgetutajia hapa jamvin tukajua ili tukazid kuwa sambamba na hawa wapambanaji wa mafisadi dhidi ya nchi yetu?

    Taja mali hizo na sehemu zilipo. hii ni kwa wazalendo wote mafisadi piten 2.
     
  2. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    kaka watanzania woooooooote ni waoga kasoro wachache kama hao uliowataja,Renatus Mkinga,KUBENEA,KIBANDA,MDEE,DR.LWAITAMA ila wengine mimi wewe na wenzangu 2naona bora kulala bila kula sehemu yenye amani na utulivu kidogo kuliko kula nyama na wali sehemu iliyokosa aman na huku 2upigania haki
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashangaa umewainclude hao waganga njaa niliowahighlight kwa red colour.
     
  4. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa nini wao watuhumu watu bila kuwa na ushahidi??
     
  5. M

    MWAIJULU Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Aaaaa mie sijui
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana anajenga nyumba za kifahali hapo Mbezi beach opposite flat za benki kuu kwa ndani kama mita mia mbili hivi!
     
  7. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mi najua mali yake nyingine!!!!anamiliki nyumba ndogo mitaa ya upanga!!!!!
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Lwaitama? Pyuu!! basi hata yule bansed wa Redet nae muinclude kama ndo ivo! duu!!
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ushahidi upo kaka subiri mtu aumbuke mahakamani, ufisadi mbaya watu Watanzania wanakufa kwa kukosa huduma muhimu shauri ya ufisadi!!!!!!! Mkulu akiulizwa anasema hajui chanzo cha Tanzania kuwa maskini ilihali mtoto wake ni billionea!!!!!
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Arusha ndio usiseme kaka maghorofa makubwa kibao ukiuliza ni Riz 1 wala haogopi anajenga tuu bwelele !!!!!!!!

     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tanzania job true true
    RIP Tz..
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huyo Slaa na Mtikila stress za uzee zinawachanganya. Huwa ni waropokaji wakubwa.
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ujawahi kusikia ushahidi wa mazingira? au unataka tume kama ya JAIRO?
     
  14. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unamaanisha wanyamaze kimya ili wasiitwe waropokaji? Kama ndivyo unavyomaanisha je freedom of express utakuwa umeiweka wapi? Kwa mawazo yako hizo rasilimali za nchi zinazo fujwa na huyo bwana mdogo (boss wako) wewe unaona ni sawa tu? Tumwombe Mungu wajinga wawe wachache na waerevu waongezeke!!!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Tafadhali sana mkuu, hili sio jukwaa la Jokes + Utani wala sio jukwaa la chitchat, kwahiyo utoto wako hauna nafasi hapa Jukwaa la siasa. Badilika.
     
  16. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Khaaa...!!Wewe kweli MPUUZI.
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Jina lako ni mzee kwahiyo nikajuwa huwa unawaheshimu wazee, naomba usidharau wazee wetu..
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    1.Mikocheni ana ghorofa la kufa mtu(Watu wa mikocheni njia panda ya coca wanajua)
    2.Iringa ana miliki machimbo ya mawe,crushers na anamiliki maeneo ya mchanga,tenda zote za serikali za ujenzi yeye ndo anachukua
    3.Nenda Pale Sinza mori(Big bon na nyuma kuna bonge la ghorofa linajengwa uliza la nani? Utaambiwa)
    4.Iringa Town kuna Jengo kali la Vioo tupu,uliza la nani utaambiwa
    5.Lake oil(ana hisa ASAS)
    6.Viwanja vya miradi hivi vya serikali ndo usisema,havina hata idadi(nazani wote mnajua)
    7.Magomeni makuti ana mjengo(ghorofa la) wa kufa mtu,karibia na dada yake kikwete
    8.Semitrailer za kusafirisha mizigo(kila mtu anajua)
    9.Apartments mbezi na arusha
    10.Kwa riz1 we nenda tu na proposal nzuri hizi 100m au 300m kwake swala dogo


    Nawasilisha
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu unataka tukupe ushahidi wakwenda kutoa mahakamani? kwani wakati mkisema hamkuwa na ushahidi wakuaminika na wakutosha?
     
  20. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni uwezo wako wa kufikiri na sio wewe!
    yaani unajificha kwa kiganja chako usionekane kama ni binadamu?
    lakn ngoja nikuache hata jambazi au muuaji hakosi wakili!
     
Loading...