Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaojiita BAKWATA Arusha ni mavuvuzela?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jan 11, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika kutoka uongozi halali wa BAKWATA Arusha na Mufti Mkuu Dar, zinasema waliolaumu Chadema na kutambua Meya wa Arusha ni BAKWATA vuvuzela. Siyo viongozi halali wa BAKWATA, ni wahuni watoto wa familia moja ya mzee Mkindi ambao wamekula dili na ccm na polisi
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Jamani CCM naivulia kofia wanavyohangaika na matamko toka UDOM hadi kwenye nyumba za ibada na sasa nasikia wanataka kuhonga maiti sijui isije NMC kweli kiboko, hii yote ni laana inayowaandama usiku kucha ya wizi wa kura, na wasipotubu itawamaliza, angalia hata humu siku hizi wameanza kupungua na wengine kugeuka.
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    nani kasema define fufuzela ni nani na vuvuzela ni nani?
     
  4. c

    cray Senior Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi kule sijui wapi sijui singida nimesikia eti sijui askofu anasema sijui watu wanatumwa kufanya fujo sijui wawe busy na shughuli fujo haziwezi kufanyika, ivi yule mgeni rasmi sijui mama nani vile? ni mbunge. Je ni wa chama gani? Anadai eti Kikwete angefanya vizuri sana kama watu waliotumwa wasipofanya fujo. Naomba mnisaidie ivi ni nani huyo alietumwa? sijamuelewa.
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kabisa kwani nashangaa kiwango cha uchambuzi na tamko lililofanywa na hao wanaojiita BAKWATA ARUSHA. Wamedhihirisha wametumia ushabiki zaidi kuliko kufikiri . Shame on them, hizi rushwa zitatufanya hata kukana wanetu jamani
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni njaa tu na kuamua kuvua akili timamu na kuvaa akili mbovu!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM sasa wananena kwa lugha.

    kila mtu anawasiliana na shetani kivyake. hakuna anayemuelewa mwenzake.

    kweli chadema kiboko!!!!
     
  8. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    fufuzela ni CCM, na vuvuzela ni waislam feki walihongwa hela chafu zinazonuka damu watoe tamko kumtambua Meya.
     
  9. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu upepo wa chadema umewavuruga kabisa ccm kila m2 analopoka vyake ,akiaribu kesho katibu wa chama anatoa tamko hatujamtuma ni maoni yake binafsi..na wenye njaa nao hela ya kahawa tu na ugolo nao wanatoa matamko yasiyo na mashiko..nimeukubali upepo huu wa chadema na mabadiliko.
     
  10. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha nimeipenda hii WANANENA KWA LUGHA,hawajitambui wanazungumza nn.ccm kama mahayawani
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha habari tafadhali.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hivi hawa chama cha mauaji (CCM) wakikubali kushindwa tatizo liko wapy,ni ulafi tu,pambaaaaaf sao
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Muislam anamwita mwenzake "MAVUVUZELA". Deen ya allah hiyo.
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi chanzo maana yake nini? Nakuambia it is confirmed, na nimekutajia shehe mkuu wa arusha na mufti mkuu dar. Unataka nini zaidi? Au mpaka gazeti Fulani liandike? Au mwanasiasa aseme? Akidanganya je?
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Things fall apart, center is unable to hold. Natamani mwandishi mmoja angekusanya kauli mbali mbali za viongozi wa serikali na ccm kwa mwezi huu wa January peke yake. You will get a very interesting picture
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    uandishi wako bwana, kama unajua kitu kama haujuhi
     
  17. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu upuuzi wa kuingiza dini ya watu kwenye upuuzi sikubaliani nayo. Uislamu ni dini sawa na ukristo pia nina uhakika wakristo na waislam safi wanajua ukweli wa kinachoendelea ndani ya nchi yetu na wanaiunga mkono CHADEMA kwa sababu kinasimamia ukweli na wala si vinginevyo!

    Wanaotapatapa kwenye CCm watatumia njia zote kujitambulisha kwa dini wakitarajia kusaidiwa na dini lakini hawataweza maana hakuna dini inayokumbatia wizi, utapeli, ung'ang'aniaji wa madaraka, ubabe na ufisadi.
     
  18. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    "Center Bolt" ya CCM.....imekatika na sasa gari laenda upandeupande, hala hala abiria ndani ya gari hilo kaeni chonja.
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani, nilichelewa kuona taarifa hii hapa ya BAKWATA. Mbona aibu ya mwaka kwa CCM!! Aibu hii yote wenzetu CCM watapeleka wapi uso wao mbele ya jamii ya Tanzania?

    Kwa siku za jirani kidogooo naona nyota kutoka mashariki na inasema hivi kwamba wajumbe wengi ndani ya bunge hili karibia watashinikizwa na wapiga kura wao ama wakihame hili jahazi MV UFISADI linalozama kwa uongo na janja za nyani kwa jamii na kwamba wasiposikia sauti hizo kwa wakati mwafaka na basi wabakie wazame nayo.

    Pia kwa mitaji hii ya mikashfa mizito mizito nchini kama vile Maruani Dowansi, EPA, MEREMETA, Mauaji ya Kinyama Arusha, Rushwa kwa familia ya Marehemu Ismael, 'BAKWATA' wa Kukodisha Arusha, 'Diwani wa Kuchonga' Chatanda, na Uchakachuaji wa Uchaguzi Mkuu, dalili zote zinaonyesha ya kwamba sehemu kubwa ya Wabunge wa CCM Uadilifu watapiga kura za chuki dhidi ya CCM Kikwete na kupitisha muswada wananchi kujiandikia wenyewe katiba mpya bila udalali.

    Hiyo CCM Kikwete ambayo wabunge wengi wataiasi bungeni Dodoma sawa sawa na jinsi ambavyo mawaziri wengi tayari wamekwishaonyesha njia, wakati mwingine hujulikana kama CCM UFISADI aka Wanamtandao / Wachacharikaji / CCM Rostam Aziz ambao husemekana kwamba ndio walioufadhili mauaji ili kututisha wananchi tusiendelee kuwabana kwenye katiba mpya amba mpaka sasa imewafanya waitwe CCM Chama Cha Mauaji.

    Kitakachowasambaratisha ambayo tayari imeshaondo madiwani 3 nchini kutofungamana na hiki kikundi ni HOFU KUBWA YA KUSHIRIKIANA NA SERIKALI YENYE DAMU MIKONO YOTE wakati utamaduniwa Ki-Tanzania hata siku moja haivumili sura ya kumwagana damu katika jamii yetu yenye upole, na ustaarabu katika haki.
     
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani ushiriki wa mashehe wa bakwata wa ukweli kwenye mazishi leo na kauli Yao umedhihirisha ukweli jinsi ccm inavyotumia dini kuchonganisha watz
     
Loading...